രാഗപ്രിയ 2 [രാകേഷ്]

Posted by

രാഗപ്രിയ 2

Raagapriya Part 2 Author : Rakesh

 

അവളുടെ കഴുത്തു മുതൽ താഴേക്കു എന്റെ കൈകൾ ചലിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. അത് മുലകളിൽ എത്തി. കൈയിൽ കുറച്ചു കൂടി എണ്ണ പകർന്നു ഇരു കൈകളും കൂട്ടി തിരുമ്മി അവളുടെ ഇരു മുലകളിലും തേച്ചു അവയെ നന്നായി ഞെക്കി പിഴിഞ്ഞു. അവൾ കണ്ണുകളടച്ചു തല എന്റെ വശത്തേക്ക് ചെരിച്ചു വെച്ചു തുടകൾ അടുപ്പിച്ചു കൂട്ടി തിരുമ്മുവാണ് തുടങ്ങി.  ഞാൻ അവളുടെ അരിയോളയിൽ വിരൽ കൊണ്ടു വൃത്തം വരച്ചു ഇടയ്ക്കിടെ ഞെരടി വലിച്ചു. ഹ് ഹ്… ഹാ എന്നവൾ ശബ്ദമുണ്ടാക്കി. അവൾ പെട്ടെന്ന് തല ഉയർത്തി നിൽക്കുന്ന എന്റെ കുണ്ണയിൽ പിടിച്ചു. അവൾ പതിയെ അവനെ ഞെക്കാൻ തുടംഗി. കുറെ നേരം ഇരു മുലകളെയും തടവി ഞെക്കിയുടച്ചു എന്റെ കൈ താഴേക്കിറങ്ങി. അവളുടെ വയറിലും പൊക്കിളിലും കൈകൾ ഓടി നടന്നു. പിന്നെയും താഴേക്കു. അല്പം താഴേക്കു ഇറങ്ങി അവളുടെ തടിച്ചു ഉരുണ്ട വെളുത്ത തുടകളെ അമർത്തി ഞെക്കി താഴെ കാൽ പാദങ്ങൾ വരെ എത്തി. പാടങ്ങളിലും ഉള്ളം കാലിലും എണ്ണ പുരട്ടി ഭംഗിയുള്ള വിരലുകൾ വലിച്ചു വിട്ടു.

പിന്നെ കൈകൾ മേലേക്ക്. അവളുടെ തുടകളുടെ സംഗമസ്ഥാനത്തു തടിച്ചുന്തി ഇരിക്കുന്ന പൂറിനു മുകളിലെത്തി. അവിടെ അവളുടെ പൂറിന്റെ ഇതളുകൾ ചേർന്നു ഒരു വരപോലെ മാത്രം ആ വിടവ്. ഞാൻ അവളുടെ മുട്ടുകൾ മടക്കി വെച്ചു അതിനു താഴെ ഇരുന്നു അവളുടെ പൂർ ചുണ്ടുകളുടെ നടുവിലൂടെ വിരൽ കടത്തി മേലേക്കും താഴേക്കും ഓടിച്ചു. മുകളിലെത്തുമ്പോൾ അവളുടെ കുഞ്ഞു കന്തിൽ കൈമുട്ടുമ്പോൾ അവളിൽ ഞെട്ടലുകൾ കാണാം ഒരു കൈ കൊണ്ടു ആ പൂർ ചുണ്ടുകളെ മെല്ലെ അകത്തി. അവളുടെ ചുവന്ന ഹൽവ പോലുള്ള പൂറിനുൾ ഭാഗവും കന്തും. അവിടേക്കു ബോട്ടിലിൽ നിന്നും എണ്ണ ഒഴിച്ചപ്പോൾ അത് ഒഴുകി കുറെ ഉള്ളിലേക്കും പിന്നെ പൂറിനു താഴേക്കും പോകുന്നു. രണ്ടു മൂന്ന് തുള്ളി എണ്ണ അവളുടെ കന്തിൽ ഇറ്റിച്ചു അവയെ വിരലുകൾ കൊണ്ടു വട്ടത്തിൽ തിരുമ്മിയപ്പോൾ അവൾ നടുവ് മേലേക്ക് തള്ളി. ആ കുഞ്ഞു കന്തിൽ വിരലുകൾ ചേർത്തു മെല്ലെ വലിച്ചു. സ്‌.. സ്‌… ഹാ… ഏട്ടാ….. അവൾ പുളഞ്ഞുകൊണ്ടു വിളിച്ചു. ചൂണ്ടു വിരലിൽ എണ്ണ ഊറ്റി ഞാൻ മെല്ലെ അവളുടെ പൂർ തുളയിലേക്കു തള്ളി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *