എൻ്റെ ഭാര്യയുടെ കൂട്ടുകാരി അമ്മു 1 [AnuP]

Posted by

എൻ്റെ ഭാര്യയുടെ കൂട്ടുകാരി അമ്മു – Part -1

ENTE BHARYAYUDE KOOTTUKAARI AMMU 1 AUTHOR ANUP

 

ഞാൻ ഇവിടെ എനിക് നടനന ഒരു അനുഭവം ആണ് പറയാൻ പോവുന്നത്. എന്ടെ വൈഫ്  ഇൻടെ  കൂട്ടുകാരി ആയിട് ഉണ്ടായ ഒരു അനുഭവം ആണ്.

എന്ടെ പേര് അനൂപ്. ബാംഗ്ലൂര് ജോലി ചെയുന്നു 30 വയസ് . എന്ടെ ഭാര്യ പ്രിയ 25 വയസ്. കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരു വർഷം  ആയി. ഭാര്യയെ പറ്റി പറയാണേൽ ഒരു 34 സൈസ്  ഉള്ള മുലകൾ. നല്ല ഉരുണ്ട ആവശ്യത്തിന് വലുപ്പം ഉള്ള കുണ്ടി.അതും നല്ലോണം ഉരുണ്ട തന്നെയാ..കണ്ടാൽ ആരും ഒന്നു നോക്കിപ്പോവും. ഒരു ഒത്ത പെണ്ണ് ആണ് അവളുടെ വളവുകൾ  നല്ല ബങ്കി  ആണ്. രാവിലെ എണീറ്റ കിടക്കുന്ന അവളെ കാണാൻ പ്രേതെക ഒരു ബാംഗിയാ. അവളുടെ വയറിന്റെ സൈഡ് ഇലെ വളവു എത്ര കണ്ടാലും മതി ആവില്ല.

അവൾക് 2ബെസ്റ്  ഫ്രണ്ട്‌സ് ആണ്. ആവർ ആണ് അവളുടെ ആഘേ ഉള്ള കൂട്ട്. കല്യാണത്തിന് ഞാൻ എല്ലാരേയും കണ്ടതാണ്. കാണാൻ കൊള്ളാവുന്ന കൂട്ടുകാരികൾ. അവരെ നമ്മൾക്കു x y  എന്നെ വിളിക്കാം. എനിക്ക് ആണേൽ പെണ്ണുങ്ങൾ എന്നെ വെച്ചാൽ മുല ആണ് ആദ്യം ഓര്മ വരാ . നല്ല മുല ഉള്ള പെണ്ണുങ്ങളെ കാണാൻ തന്നെ ഒരു ചേലാണ്. ഇവളുടെ കൂട്ടുകാരികൾ ആണേൽ മുലയുടെ കാര്യത്തിൽ കിടു ആണ്. ഞാൻ പലപ്പോളും അവരുടെ നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കാർ ഇണ്ട്.

ഞാനും ഭാര്യയും തമ്മിൽ ഇടക് സെക്സ് ഇനെ  പറ്റി  വർത്തമാനം ഉണ്ടാവും. മുൻപ് ഒകെ വിവിധ തരം പോസുകളെ പറ്റി ആവും വർത്തമാനം. പിനീട് മെല്ലെ മെല്ലെ ഗേ ലെസിബിൻ ഒക്കെ ആയി ടോപിക്സ് . അവളോട് എന്തും പറയാം , എല്ലാം നന്നായിട്ടേ എടുക്കാറുള്ളു .  അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോൾ എന്നോട് അവൾ ഒരിക്കൽ ഗേ സെക് താല്പര്യം ഉണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു.ചോത്യം കേട്ട് ഒന്ന് ഞെട്ടി  എങ്കിലും. എന്ത് പറ്റി  ഇങ്ങനെ ഒരു ചോത്യം വരാൻ . ഇല്ല ചുമ്മാ അറിയാൻ ആയിട്ടു ചോദിച്ചതാ .

അവൾ തുറന്നു പറഞ്ഞു അവൾക്കു ലെസിബിൻ ഇഷ്ട്ടം ആണ് അവൾ ഇതുവരെ ട്രൈ ചയ്തു നോക്കിട്ട് ഇല്ല. അപ്പൊ എനിക്ക് ആ ആഗ്രഹം ഒന്ന് സാധിച്ചു കൊടുക്കണം എന്നു തോന്നി . ഞാൻ ചുമ്മാ അവളോട് നിന്നെ ആരേലും ലെസിബിൻ ആയിറ്റി അപ്പ്രോച് ചെയ്താലോ എന്ത് ആവും പ്രതികണം എന്ന്  ചോദിച്ചു. അവളുടെ ഇത്തരം കേട്ട് ചെറുതാഴിട്ടു ഞാൻ  ഒന്ന് ഞെട്ടി. അവളെ ഒരുത്തത്തി മുന്ബെ ട്രൈ ച്യ്തിട് ഉണ്ട് എന്ന്. ആരാണ് അറിയാൻ എനിക്ക് കൊതി ആയി , അവൾ ആണേൽ പറയണേ ഇല്ലാ . ഒത്തിരി നിർബന്ധിച്ചപ്പോൾ അവൾ മെല്ലെ പറയാം എന്നു സമ്മതിച്ചു. അവളുടെ പ്രിയ തോഴിമാറിൽ ഒരുത്തി ആണ് കക്ഷി എന്ന് അവൾ തുറന്നു പറഞ്ഞു. അത് കേട്ടപ്പോ ആരാണ് എന്ന് അറിയാൻ എനിക്ക് വല്ലാതെ കൊതി ആയ്യി. രണ്ട് കൂട്ടുകാരിയും നല്ലതാ കാണാൻ. അതിൽ എനിക്ക് താല്പര്യം Y ഓട് ആണ്. അവളെ നമ്മൾക്ക്  അമ്മു എന്ന് വിളിക്കാം .കല്യാണത്തിന് തന്നെ അവളെ ഞാൻ നോട്ടം ഇട്ടത് ആയിരുന്നു

അവളോട് ആരാണ് എന്ന് ഞാൻ വീണ്ടും ചോദിച്ചു അവൾ പേര് പറയാൻ കൂട്ടാകുന്നതേ ഇല്ല. അവൾ പറയില്ല എന്ന് ഉറപ്പായപ്പോൾ മെല്ലെ അവളെ മൂഡ് ആകാൻ തീരുമാനിച്ചു. അവൾ ടീവി കണ്ട് കൊണ്ട് ഇരിക്കായിരുന്നു, മെല്ലെ അടുത്ത ചെന്നിട് ചേർന്നു ഇരുന്നു സെറ്റിയിൽ ആണ് അവളുടെ ഇരുത്തം .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *