ഡിംപിൾ 5 [Anand]

Posted by

ഡിംപിൾ 5

Dimple Part 5 Author Anand

Previous Parts | PART 1 | PART 2 | PART 3 | PART 4

 

 

ബൈക്ക് എടുത്തു വീട്ടിലെത്തി. കുളിച്ചു ഭക്ഷണം കഴിഞ്ഞതോടെ ഉറക്കം അടുത്തു വന്നു ക്ഷണിച്ച പോലെ ബെഡിലെത്തി കിടന്നതേ ഓര്മയുള്ളു. എത്ര നേരം ഉറങ്ങിയെന്നറിയില്ല. ഒന്ന് മൂത്രമൊഴിച്ചു വന്നു മൊബൈലിൽ നോക്കി സമയം 4.10. അല്പം വെള്ളം കുടിച്ചു കിടന്നു. എന്നാൽ ഉറക്കം പമ്പ കടന്നിരുന്നു. വെറുതെ കണ്ണടച്ച് കിടന്നപ്പോൾ ഡിംപിൾ എന്ന കാമമോഹിനിയുടെ നഗ്നരൂപം മനസ്സിലെത്തി. എന്തൊരു വശ്യ സൗന്ദര്യമാണവൾക്കു ? ആരും കൊതിക്കുന്ന മുഖസൗന്ദര്യം. ഒന്ന് പ്രസവിച്ചിട്ടും അല്പം പോലും ഉടയാത്ത പലനിറഞ്ഞ മുലകൾ കൊഴുപ്പില്ലാത്ത ശരീരം. തുടുത്ത കൈകളും കാലുകളും.  ഇനിയും രോമം മുലക്കണ്ണ് തുടങ്ങാത്ത പോലുള്ള വെണ്ണ പൂർത്തടവും ചേർന്ന തടിച്ച ചുണ്ടുകളോട് കൂടിയ പൂറ്. അതൊരു കൗമാരക്കാരിയുടെ ഇളം പൂറ് പോലെ തോന്നും. എടുത്തു പറയേണ്ടത് വെളുത്തുരുണ്ട ചന്തികളാണ്. സത്യത്തിൽ മുലകളും ചന്തികളുമല്ലേ ഒരു സ്ത്രീയുടെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ മാനദണ്ഡങ്ങൾ.  ആ ചന്തി വിടവുകളിൽ എപ്പോഴും ഈർപ്പം നിലനിൽക്കുന്നു. രോമങ്ങളില്ലാത്ത ചന്തിവിടവിനുള്ളിൽ ഒളിപ്പിക്കപ്പെട്ട ഇറുകിയ ചെറിയ കൂതി. രോമങ്ങളില്ലാത്ത തുടകളും കണംകാലുകളും. ഉമ്മവെക്കാൻ കൊതിക്കുന്ന മനോഹരമായ പാദങ്ങൾ. ഓർമ്മകൾ എന്റെ അരക്കെട്ടിൽ തരംഗങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി. ഷോർട്ട്സിനുള്ളിൽ അവൻ കൂടാരം തീർത്തിരുന്നു. എപ്പോഴാണ് മയങ്ങിയത് എന്നറിയില്ല.  അമ്മ കുലുക്കി വിളിച്ചപ്പോഴാണ് നിദ്രയിൽനിന്നുണർന്നതു. മെല്ലെ തല ഉയർത്തിയപ്പോൾ പുതപ്പിന്റെ മറയിൽ അരക്കെട്ടിൽ കുട്ടൻ ഉയർന്നു നിൽക്കുന്നു. അയ്യോ അമ്മ കണ്ടിരിക്കുമോ? അയ്യേ വൃത്തികെട്ടവൻ.  പെട്ടെന്നാണ് അമ്മ കൈയിൽ കാപ്പിയുമായി കടന്നു വന്നത്. മോനെ.. അവർ വിളിച്ചു കൊണ്ട് കയറി വന്നപ്പോഴാണ് ഞാൻ ഉറക്കമുണർന്നെന്നു അവർ അറിഞ്ഞത്. അരക്കെട്ടിലെ ഉയർന്നു നിൽക്കുന്ന എന്റെ പൗര്വ്വാഹത്തെ മറക്കാൻ ഞാൻ പെട്ടെന്ന് ചെരിഞ്ഞു കിടന്നു. ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ മോനെ കാപ്പി കുടിക്ക്‌ എന്നുപറഞ്ഞു ടേബിളിൽ കാപ്പി വെച്ചു അമ്മ തിരിഞ്ഞു നടന്നു.  അവർ വന്റെ അരക്കെട്ടിലേക്ക് നോക്കിയോ ? സംശയം എന്നിൽ അവശേഷിച്ചു. ചൂട് കാപ്പി ഊതിക്കുടിച്ചു കുളിച്ചു ബ്രേക്ഫാസ്റ് കഴിച്ചു കോളേജിലേക്ക് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *