പാണ്ടിയുടെ വെടി

Posted by

പാണ്ടിയുടെ വെടി

Pandiyude Vedi Author AL k

 

അവളുടെ പേര് അർച്ചന..  കാണാൻ സുന്ദരി ആണ് ഇരു നിറം.. കരിക്ക് പോലത്തെ നല്ല മുലകൾ..  നല്ല വീർത്ത ചന്തി..  ആരും കയറി പണ്ണാൻ ആഗ്രഹിച്ചു പോകും..

 ഇവൾക്ക് ഒരിക്കലും തീരാത്ത കാമം ആണ്..  വിരൽ ഇട്ടും ക്യാരറ്റ് ഇട്ടും രതി മൂർച്ച ശമിപ്പിക്കാൻ ഇവളെ കഴിഞ്ഞേ ഉള്ളൂ.. അവൾ കാമുകനുമായി പിണങ്ങി നടക്കുന്ന സമയം…  അർച്ചനയുടെ വീടിനടുത്തു ഒരു തമിഴൻ താമസിക്കുന്നുണ്ട്…. ഒരു തയ്യൽക്കാരൻ..  നാഗർകോവിൽ ഉള്ള പാണ്ടി..  പേര് മുത്തു..  ഒരൽപ്പം കറുത്തിട്ടാണ്..  അർച്ചനയുടെ റൂമിന് എതിർ വശത്താണ് മുത്തുവിന്റെ മുറിയും…..ദിവസങ്ങൾ കടന്നുപോയി…  അവളുടെ കാമം അടക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല…  ഉണ്ടായിരുന്ന കാമുകൻ പിണങ്ങി നടക്കുന്നു…  വിരൽ ഇട്ടിട്ടും അവളുടെ പൂറിന്റെ കടി തീരുന്നുമില്ല…. ഒരു ദിവസം അവൾ മുറിയിൽ ഇരുന്ന് പഠിക്കുവായിരിന്നു. അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ തമിഴൻ ഒരു തോർത്തും ഉടുത്തു നിൽക്കുന്നു..  അവൾ ജന്നൽ വഴി ഒളിഞ്ഞു നിന്നു നോക്കി..  നോക്കിയപ്പോൾ തോർത്തിനിടയിൽ ഉലക്ക വലിപ്പം ഉള്ള അയ്യാളുടെ കുണ്ണ !!.. അവൾ ഞെട്ടി..  അവളുടെ കണ്ണുകൾ മഞ്ഞളിച്ചു..  ‘ഇതെങ്ങാനും എന്റെ പൂറിൽ കേറ്റിയാൽ ഞാൻ സ്വർഗം കാണുമല്ലോ.’ അവൾ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു..  അവളുടെ പൂർ തേൻ ചുരത്താൻ തുടങ്ങി.  അവൾക്ക് നിയന്ത്രണം നഷ്ടപ്പെട്ടു..  എന്തായാലും ആ കാഴ്ച അവൾക് മറക്കാൻ പറ്റാത്ത അനുഭവം ആണ്..  അന്ന് രാത്രി അവൾ ഉറങ്ങിയില്ല.   തമിഴന്റെ കുണ്ണ മനസ്സിൽ ഓർത്ത് അവൾ വിരലുകൾ പൂറിലേക്ക് ഇട്ട് ഉരച്ചു..  എങ്ങനെയും ആ കരിം കുണ്ണ അവൾക് വേണം..

അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം വന്നെത്തി..

വീട്ടിൽ ആരുമില്ലാത്ത ഒരുനാൾ..  അവൾ ഒരു ബനിയനും നിക്കറും ഇട്ട് ജന്നൽക്കൽ വന്നു നിന്നു..  തൊട്ടപ്പുറത് തമിഴൻ നിൽക്കുന്നു… അവൾ കുനിയാൻ തുടങ്ങി അവളുടെ മുലകൾ അയാൾക് കാണും വിധം അവൾ കുനിഞ്ഞു..  അവൾ ഇടയ്ക്കൊന്നു കണ്ണിട്ട് നോക്കുമ്പോൾ അയ്യാൾ പേശ യ്ക്കിടയിലൂടെ കൈ ഇട്ട് കുണ്ണ പുറത്തിട്ടു തൊലിക്കും..  അങ്ങനെ ഇത് ഒരു സ്ഥിരം പരിപാടി ആയി..  മിക്ക ദിവസങ്ങളിലും അവൾ തുണി മാറുന്നത് അയ്യാളെ കാണിച്ചു കൊണ്ട ആയിരിക്കും..  ദിവസങ്ങൾ ചെല്ലും തോറും അവളുടെ ഉള്ളിലെ വികാരം ശമിപ്പിക്കാൻ കഴിയാതെ ആയി…  ഒരു കാര്യം അവൾക്ക് ഉറപ്പായി..  അയ്യാൾ അവൾക് വേണ്ടി വഴങ്ങി കഴിഞ്ഞു എന്ന്…  ആ ദിനം വന്നെത്തി..  അവളുടെ അടക്കി വച്ച വികാരത്തെ അയാൾക്ക്‌ മുന്നിൽ തുറക്കാൻ..  കോളേജിൽ പോയി തിരിച്ചു ബസ്സിൽ വരുവായിരിന്നു..  പതിവ് പോലെ ഓരോ ജാക്കികളും എന്നെ ലക്ഷ്യം ആക്കി വന്നു.. എന്നും പോകാറുള്ള വഴി അല്ല ബസ്സ് പോകുന്നത്..  സ്ഥിരം ആയി പോകുന്ന വഴി റോഡ് ടാറിംഗ് നടക്കുവായിരിന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *