മേൽവിലാസം 7 [സിമോണ]

Posted by

മേൽവിലാസം 7

Melvilasam Part 7 | Author : Simona

[ Previous Part ]

 

ബാത്‌റൂമിൽ എന്നെ നൂൽബന്ധമില്ലാതെ നിർത്തിക്കൊണ്ട് അമ്മായിയമ്മയെന്റെ എന്റെ പാൽ നിറഞ്ഞു തൂങ്ങാൻ തുടങ്ങിരുന്ന മുലമാംസങ്ങളെ പിഴിഞ്ഞുവലിച്ചു… എന്റെ കൊഴുപ്പു നിറഞ്ഞുതുടങ്ങിയ മുലപ്പാൽ വെള്ളവുമായി കലർന്ന് ബാത്രൂം ഫ്‌ളൂറിലൂടെ ഡ്രെയിനേജ് ഹോളിലേക്ക് ഒഴുകിയിറങ്ങി….

“പാറുക്കുട്ടി എന്നും നിന്റെ ചേട്ടനെ കൊണ്ട് ചുരുങ്ങിയത് രണ്ടു നേരമെങ്കിലും മുല കുടിപ്പിക്കണം കേട്ടോടി…. രണ്ടു നേരമെന്ന് ‘അമ്മ പറഞ്ഞെന്നുവെച്ച് അത്രയേ പാടുള്ളു എന്നല്ല…. അവസരം കിട്ടുമ്പോഴെല്ലാം നീ അവനു മുലകൊടുത്തോ…ഇല്ലെങ്കിൽ മുലപ്പാല് നിറഞ്ഞ് മോൾക് സ്വസ്ഥമായി ഇരിക്കാൻ പോലും പറ്റില്ല… ഇപ്പോഴേ നിന്റെ മുലകൾ നന്നായി ചുരത്തുന്നുണ്ട്…. പ്രസവം കഴിഞ്ഞ് മൂന്നുനാലു മാസമെങ്കിലും എടുക്കും സാധാരണ പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് ഇത്രയ്ക്ക് മുലപ്പാൽ ചുരത്തിത്തുടങ്ങാൻ… ഇതിപ്പോ.!!!!
ഞാനും അച്ഛനും ഇവിടെ ഉണ്ടെന്നൊന്നും കരുതി നാണിയ്ക്കൊന്നും വേണ്ട കേട്ടോ… ഞങ്ങൾക്കെല്ലാം ഇനി മുതൽ നീ അവന്റെ ഭാര്യ തന്നെയാണ്….പിന്നേ!!!!….. ”
അമ്മയൊന്നു നിർത്തി എന്റെ മുലഞെട്ടുകളിൽ മെല്ലെ മെല്ലെ തിരുമ്മിക്കൊണ്ടെന്റെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി കണ്ണിറുക്കി…
“പിന്നേ….. ‘അമ്മ നേരത്തെ പറഞ്ഞതുപോലെ അവനുമാത്രമല്ല…. നിന്റെ മേൽ ഞങ്ങൾക്കും എല്ലാ അവകാശവും ഉണ്ടല്ലോ…”

കള്ളച്ചിരിയോടെ എന്റെ കൊഴുത്തുരുണ്ട ചന്തിയിൽ മെല്ലെയൊന്നു നുള്ളിക്കൊണ്ട് ‘അമ്മ പറഞ്ഞു…. ഞാൻ നാണത്തിൽ കുതിർന്ന ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ തലകുനിച്ചുകൊണ്ട് സമ്മതം മൂളി… പതിയെ എന്റെ നഗ്നമേനിയുടെ എല്ലാ മുഴുപ്പുകളും വിടവുകളുമെല്ലാം വിശദമായിത്തന്നെ കഴുകി തുടച്ച് അമ്മ എന്റെ കൈ പിടിച്ച് അവരുടെ ഗസ്റ്റ്‌റൂമിലിരുത്തി…. ആ വീട്ടിൽ ആകെ മൂന്നു ബെഡ്‌റൂമുകളായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത്…
സുരേഷേട്ടന്റെ മുറിയും, അച്ഛന്റേം അമ്മയുടെയും മുറിയും പിന്നൊരു ഗസ്റ്റ് റൂമും…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *