അമ്മായിയപ്പൻ തന്ന സൗഭാഗ്യം 8

Posted by

അമ്മായിയപ്പൻ തന്ന സൗഭാഗ്യം 8

Ammayiyappan thanna Sawbhagyam Part 8 by അമ്പലപ്പുഴ ശ്രീകുമാർ

Previous Parts

 

എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്നറിയുന്നതിനു മുമ്പ് നിതിന്റെ കര്ങ്ങൾ നീലിമയെ വരിഞ്ഞു മുറുക്കി….

അയ്യേ എന്തായിത്…നിതിൻ ചേട്ടാ…എന്തായിത്….പ്ലീസ്….എന്നെ വീട്..

ഹാ നീലിമേ എനിക്ക് രാവിലെ മുതൽ നിന്നെ കണ്ടപ്പോൾ ഒരാഗ്രഹം….സ്റ്റേഷനിൽ ഇരുന്നിട്ട് ഇരുപ്പുറക്കുന്നില്ല….ഒരൊറ്റ പ്രാവശ്യം….ആരുമാറിയില്ല….

ഞാൻ നിതിൻ ചേട്ടനെ ഇങ്ങനെയല്ല കണ്ടത്…..പ്ലീസ്…എന്നെ വീട്….ഞാൻ ബഹളം വക്കും…..പ്ലീസ്….ശ്രീ ഏട്ടനോട് പറയും…..പ്ലീസ്…

അപ്പോഴേക്കും നിതിന്റെ ചുണ്ടുകൾ നീലിമയുടെ കഴുത്തിൽ ഇഴയാൻ തുടങ്ങി……കാക്കി പാന്റിനുള്ളിലെ വീര ജവാൻ നീലിമയുടെ ചന്തിയിൽ തട്ടി നിന്ന്….നിതിൻ തന്റെ കുണ്ണ നീലിമയുടെ ചന്തിയിൽ ഇട്ടുരച്ചു മാക്സിമം ചൂടാക്കി കൊണ്ടിരുന്നു….നീലിമ കുഴഞ്ഞത് പോലെയായി…..പ്ലീസ്…പ്ലസ് എന്നെ വീട് നിതിൻ ചേട്ടാ…പ്ലീസ്…..

കുഴപ്പമില്ല നീലിമേ….ഒരൊറ്റ പ്രാവശ്യം…..നിതിന്റെ കരങ്ങൾ നീലിമയുടെ അടിപ്പാവാട മുകളിലേക്കുയർത്തി….നീലിമ കാലുകൾ കൊണ്ട് കുടഞ്ഞു…..പക്ഷെ ആ കരുത്തനായ പുരുഷന്റെ പിടിയിൽ നിന്നും അവൾക്കു മോചിതയാകാൻ കഴിയും മുമ്പേ നിതിന്റെ കരങ്ങൾ നീലിമയുടെ ഉള്ളം തുടകളിൽ സ്ഥാനം പിടിച്ചു…..അതിനോടൊപ്പം തന്നെ നിതിന്റെ നാവു നീലിമയുടെ ചെവിയിൽ തഴുകി കൊണ്ടിരുന്നു….അവളിലെ വികാരം അണപൊട്ടൻ തുടങ്ങി….അവൾ നിതിന്റെ ദേഹത്തേക്ക് ചാഞ്ഞു…..നിതിൻ ചേട്ടാ…വേണ്ടാ…ശ്രീയേട്ടൻ വരും എന്നൊക്കെ പറയുന്നുണ്ടെങ്കിലും അവളുടെ കൈകൾ പിറകിലൂടെ നിതിന്റെ കഴുത്തിനെ വരിഞ്ഞിരുന്നു…..നിതിൻ നീലിമയുടെ കവിളിണയിൽ തന്റെ ഷേവ് ചെയ്ത മുഖമിട്ടുരസി….നീലിമ വികാര ലോകത്തേക്ക് പറന്നു…ഇതിനിടയിൽ എപ്പോഴോ നീലിമയുടെ കൈ തട്ടി ചായ കപ്പു കമിഴ്ന്നു…..നിതിൻ നീലിമയെ ചുറ്റിയെടുത്തു ബെഡ്ഡ് റൂമിലേക്ക് നീങ്ങി….അവളെ ചുംബിച്ചുകൊണ്ട് വലിച്ചിഴക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് പറയാം…പുറത്തെ മഴ വികാരത്തിന് ചൂട് കൂട്ടിയത് പോലെ…..എല്ലാം മറന്നു പോയി നീലിമ….നീലിമയെ ബെഡിലേക്കു തള്ളിയിട്ടുകൊണ്ട് നിതിൻ അവളുടെ അടിപ്പാവാട പതിയെ ഉയർത്തി….ആ കാൽപാദങ്ങളിൽ സ്വർബ്നണകൊലുസുകൾ ഒരു സ്ത്രീയുടെ സൗന്ദര്യം തെളിയിച്ചു കാട്ടിയിരുന്നു…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *