അയൽവാസി സാജി ഇത്ത 3

Posted by

അയൽവാസി സാജി ഇത്ത 3

Ayalvasi Sajitha itha Part 3 bY Arzina | Previous Parts

 

ഷാരു ന് നല്ല സുഖം കിട്ടിയെങ്കിലും ഒരു പെണ്ണിന്റെ മുൻപിൽ ഒരുപാടു നേരം കാൽ പൊക്കി കിടക്കാൻ നാണമായി അവൻ അവളോട് മതി ഇത്ത എന്ന് പറഞ്ഞു അവൻ ബാക്കിലോട്ടു ഒന്ന് വലിഞ്ഞു എണിറ്റു ഇരിക്കാൻ തുടങ്ങിയതും സാജി അവന്റെ നെഞ്ചിലേക്ക് കമിഴ്ന്നു വീണു കൊണ്ട് ,അയ്യോ എന്റെ മോന്റെ നാണം കണ്ടില്ലേ ഇങ്ങോട്ട് ചെയുമ്പോൾ നാണവും ഇല്ല ഇക്കിളിയും ഇല്ല അവൻ എന്തോ പറയാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ അവൾ അവന്റെ ചുണ്ടിനെ കടിച്ചു അവളുടെ വായിലാക്കി .ഉമിനീർ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും മാറ്റി കളിച്ചു .. അവളുടെ നാവു അവന്റെ രണ്ട് ചെവിയിലും കയറി ഇറങ്ങി , അവന്റെ കാണുകളിലേക്കു നോക്കി അവൾ ചോദിച്ചു നിനക്കെന്റെ മുലകൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ലേ അല്ല പെണുങ്ങളുടെ മുലയിൽ നിനക്ക് താൽപര്യം ഇല്ലേ പൂറിലും കുണ്ടിയിലും മാത്രമാണോ നിനക്ക് തലപര്യം അവളുടെ കഴുത്തിനെ രണ്ടു കൈകൾ കൊണ്ട് ചുറ്റി പിടിച്ചു അവന്റെ മൂക്കിനെ അവളുടെ മൂക്കിലേക്ക് മുട്ടിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു പിന്നെ ഇത്തയുടെ മുല ഇഷ്ടം അല്ലെന്നോ ഇത് ഇങ്ങനെ പുറത്തേക്കു ഊന്തി തള്ളി നിൽക്കുന്നത് കണ്ടിട്ട് ഞാൻ ഇതിനെ ഒന്ന് തലോടാനും വായിലിട്ടു ചപ്പാനും എത്ര കൊതിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നു എനിക്കെ അറിയൂ അവൻ അവളുടെ രണ്ട് തോളിലും പിടിച്ചു തന്റെ മേലിൽ നിന്നും അവളെ പിടിച്ചു ബെഡിൽ മലർത്തി കിടത്തി , അവളുടെ രണ്ടു മുലകളെയും പിടിച്ചു തട്ടി കളിച്ചു ..ന്റമ്മോ എന്ത് ഭംഗിയാണ് ഇത്ത ഇതിനെ ഇങ്ങനെ അടുത്തു നിന്ന് കാണാൻ .. അവൻ അവന്റെ രണ്ടു വിരൽ കൊണ്ട് അവളുടെ വലത് മുളയുടെ നിപ്പിളിനെ പിടിച്ചു മെല്ലെ പ്രസ് ചെയ്തു അവൾ ആഞ്ഞു ശ്വാസം വലിച്ചു കണ്ണടച്ചു .. അവൾക്ക് സുഖം കിട്ടുന്നുണ്ടെന്നു മന്സലാക്കിയ ഷാരു രണ്ടു മുല നോട്ടിനെയും പിടിച്ചു മെല്ലെ വലിച്ചും നിക്കിയും അവളെ സുഹിപ്പിച്ചു , ഇടത് മുലയെ ഇടത് കൈ കൊണ്ട് പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു വലത് മുലയിൽ അവൻ നാക്കിനെ മെല്ലെ ഓടിച്ചു , ആഹ് ഷാരു എന്ന് ഞെരുങ്ങി അവൾ അവന്റെ മുഖത്തിനെ അവളുടെ മുലയിലേക്ക് പിടിച്ചു അമർത്തി .. അവളുടെ മുല ഞെട്ടിനെ അവൻ നാക്കു വെച്ച് കൊതിപ്പിച്ചു , അവളുടെ കൈകൾ അവനെ ചുറ്റി പിടിച്ചു , അവളുടെ നിപ്പിള് അവന്റെ രണ്ടു ചുണ്ടുകൾക്ക് ഇടയിൽ വെച് അവൻ അതിനെ ചപ്പി വലിച്ചു , മറ്റേ മുലയെയും കടിചു വലിക്ക് മോനു എന്ന പറഞ്ഞു അവന്റെ മുഖത്തെ അവളുടെ ഇടത് മുലയിലേക്ക് വെച് അമർത്തി , അവൻ സാജിയുടെ രണ്ട മുലകളെയും മാറി മാറി കുടിച്ചു ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *