രാത്രിയുടെ മറവിൽ 2 [SaHu]

Posted by

രാത്രിയുടെ മറവിൽ 2

Rathriyude Maravil Part 2 bY Sahu | Previous Parts

കഥ നിങ്ങൾക് ഒന്നും അങ്ങട് മനസ്സിലായില്ല അല്ലേ അതെല്ലാം ന്നുമ്മ ശരിയാക്കിത്തരണുണ്ട് .കുറച് അങ്ങട് ക്ഷമിക്കണം ട്ടോ ..ഈ കഥ ഭയങ്കര സ്പീഡിൽ പോയില്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക് ഇത് രാത്രിയുടെ മറവിലേക്ക് എത്താൻ കഴിയില്ല. കഥ തുടരുന്നു…ചതിച്ചോ ഭഗവാനെ…പെട്ടന്ന് പിന്നിൽ നിന്നും മാലിനി വിളിച്ചുപറഞ്ഞു ,..രാമേട്ടനോട് ‘അമ്മ അപ്രത്തെക്ക് ചെല്ലാൻ പറഞ്ഞു …രാമൻ പേടിച്ചു മെല്ലെ വടിക്കിനി കോലായിലേക്ക് ചെന്നു അപ്പോൾ പാർവതി ത്തമ്പുരാട്ടി മകൾ മാലതിയോട് സംസാരിച് ഇരിക്കുക യായിരുന്നു തമ്പുരാട്ടിയുടെ പിൻ വശത്തുകൂടെ ചെന്നതുകൊണ്ട് രാമൻ മുരടനക്കി…ഉംഉം തമ്പുരാട്ടി എന്നെവിളിച്ചോ…..തമ്പുരാട്ടി തിരിഞ്ഞിരുന്നു. എന്നിട്ട് മാലിനിയോടായി ചോദിച്ചു ….ഇതാണോ മാലിനി നീ പറയാറുള്ള നിന്റെ രാമേട്ടൻ….മാലിനി ഒന്ന് മൂളുകമാത്രം ചെയ്തു….ഉമ്മ്മ്മ് …രാമാ നിന്നെപ്പറ്റി മോൾക് ഇപ്പോയും എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കണം . രാമാ നി ന്നമ്മേ ഇത്തിരി കയ്പ്പ് കുടിപ്പിച്ചു ല്ലേ ….. ഇമ്മ് ഉ ഉം …എന്താ പറയേണ്ടത് എന്നറിയാതെ രാമേട്ടൻ ന്നിന്നുപരുങ്ങി എന്നിട്ടു പറഞ്ഞു….തബുരാട്ടി ഈയുള്ളവനോട് ക്ഷമിക്കണം കുടിക്കുന്ന ആൾ ഈ മരുന്നിന്റെ കയ്പ് അറിയാൻ പാടില്ലത്രേ അതറിഞ്ഞാൽകമ്പികുട്ടന്‍’നെറ്റ് പിന്നെ ഈ മരുന്ന്കഴിച്ചിട്ട് ഒരു കാര്യവും ഇല്ലാന്ന് വൈദ്യൻ പറഞ്ഞപ്പോ….രാമൻ ന്നിന്നുപരുങ്ങി…..പോട്ടെ രാമാ ഒരുന്നല്ലകാര്യത്തിനല്ലേ എനിക്ക് പനി ന്നല്ല ബേതമുണ്ട് ഇനി ആമരുന്ന് കഴിക്കേണ്ടല്ലോ രാമാ …..പനി മാറണമെങ്കിൽ പതിമൂന്നു ദിവസം ഒരുതവണ കഴിക്കേണം ….പിന്നെ തമ്പുരാട്ടി ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല പതിനാലു ദിവസം പോയിട്ട് ഒരുനിമിഷം ഈമരുന്ന് കഴിക്കുന്നത് തമ്പുരാട്ടിക്ക് ചിന്തിക്കാൻ കഴിയുമായിരുന്നില്ല ..മോളേ മാലിനി നീ ന്നേരം സന്ത്യ. ആയതുകണ്ടില്ലേ വിളക്ക് വെക്കുന്നില്ലേ….ഇപ്പൊ വെക്കാം രാമേട്ടാ …മാലിനി വിളിച്ചുപറഞ്ഞു രാമൻ കിണറ്റിൻ കരയിൽ പോയി കയ്യും കാലും കഴുകി ഉമ്മറത്ത് വന്നിരുന്ന് സന്ത്യാ ന്നാമം ചൊല്ലി കുറച്ചുകഴിഞ്ഞപ്പോൾ എണീറ്റു റൂമിലേക്ക് പോകാൻ തുനിഞ്ഞപ്പോൾ മാലിനി രാമേട്ടാ എന്നുവിളിച്ചുവന്നു.ഇതുകണ്ട രാമൻ അകത്തേക്ക് പോകാതെ അവിടെത്തന്നെ ഇരുന്നു ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *