ഞാനും എന്റെ ദീപ ടീച്ചറും 1

Posted by

ഞാനും എന്റെ ദീപ ടീച്ചറും

Njanum Deepateacherum Part 1 bY D4 DreamWorks

 

എന്റെ പേര് ദീപു വയസ്സ് 25. ആദ്യം തന്നെ പറയട്ടെ എനിക്ക് ഇങ്ങനെ എഴുതി പരിജയം ഒന്നും തന്നെ ഇല്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷെമിക്കുക.

രണ്ടു ദിവസം മുന്പായിരുന്നു എൻറെ പിറന്നാൾ കുറേ കാലങ്ങൾക്കു ശേഷം ദീപ ടീച്ചർ പിറന്നാൾ ആശംസകൾ നേരാൻ വേണ്ടി എന്നെ വിളിക്കാൻ ഇടയായി. ഈ അവസരത്തിൽ ഞാൻ ദീപ ടീച്ചറെ കണ്ടു മുട്ടിയതും പിന്നീട്‌ ഇണ്ടായ ചില രസകരമായ സംഭവങ്ങളും ഈ അവസരത്തിൽ ഓർത്തെടുക്കുകയാണ്. ഇതിൽ വായനക്കാരുടെ രസം കൂട്ടാൻ വേണ്ടി സങ്കല്പങ്ങൾ കലർത്തുന്നില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇഷ്ട്ടമായില്ലെങ്കിൽ ക്ഷെമിക്കുക.

“എട്ടാം ക്ലാസ്”- ആദ്യമായി പോൺ വീഡിയോ കണ്ടു സ്വയഭോഗം ചെയ്യുന്നതും ആദ്യമായി ദീപ മിസ്സിനെ കണ്ടുമുട്ടുന്നതും ഇതേ വര്ഷം..!!! ഒമ്പതിലും പത്തിലും കെമിസ്ട്രി പഠിപ്പിക്കുന്ന മിസ്.6 അടി ഉയരവും ഉയരത്തിനു ചേരുന്ന തടിയും 36-38 ഇഞ്ച് വലിപ്പം വരുന്ന മുൻവശവും വെളുത്ത ശരീരവും ഒരു നിമിഷം നോക്കിയാൽ ആരും ഒന്ന് വീണുപോകുന്ന മിഴികളും എന്നും നറു പുഞ്ചിരി തൂകിനിൽകുന്ന ചുവന്ന ചുണ്ടുകളും കണ്ടാൽ ആരും വീണ്ടും ഒന്നു നോക്കിപ്പോകും. എന്നും പലതരം വര്ണത്തില് അണിയുന്ന സാരിയും അടുത്തുകൂടി നടന്നു പോകുമ്പോൾ വരുന്ന പെർഫ്യൂമിന്റെ വാസനവും ആരെയും ആകര്ഷിച്ചുപോകും. ശരീരത്തിലെ ഒരു ഭാഗവും പുറത്തു കാണിക്കാതെ ഉള്ള ഡ്രസിങ് സെൻസ്. “മിസ് ബ്യൂട്ടി ഓഫ് ദി സ്കൂൾ” എന്ന് കുട്ടികൾക്കിടയിൽ പറയപെടുന്നതിൽ ഒട്ടും തെറ്റില്ല, ഞാനും അത് ശെരിവെക്കുന്നു. അതിന്റെ തെളിവാകണം ടീച്ചറെ വായ്നോക്കുന്നതിന്റെ കണക്കിൽ ഒരു എണ്ണം കൂടി കൂടിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *