ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം-37 (Season 2 EP-02)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം(37) Season 2 EP-02

Benniyude Padayottam Season 2 EP-02 bY:Kambi Master

Season 2 EP-01 CLICK HERE

നാട്ടിലെ ബിസിനസിനു കറന്‍സി പ്രശ്നം മൂലം ചെറിയ ഇടിവ് നേരിട്ടതുകൊണ്ട് ചില കയറ്റുമതി സാധ്യതകള്‍ നോക്കാനാണ് ബെന്നി ദുബായ് ഉള്‍പ്പെടെ ഉള്ള ചില ഗള്‍ഫ് നഗരങ്ങിലേക്ക് സന്ദര്‍ശനത്തിന് എത്തിയത്. ലേഖയുമായി നടത്തിയ പരസ്പര ഉടമ്പടി നാളിതുവരെ അവന്‍ തെറ്റിച്ചിരുന്നില്ല. പഴയതും പുതിയതുമായ പല സ്ത്രീകളും ഒത്തുവന്നിട്ടും ബെന്നി മനസിനെ വരുതിയില്‍ നിര്‍ത്തുന്നതില്‍ വിജയിച്ചിരുന്നു.

അങ്ങനെ ഗള്‍ഫിലെ സന്ദര്‍ശനവും പല ബിസിനസുകാരുമായിട്ടുള്ള ചര്‍ച്ചകളും ഒക്കെയായി കാര്യങ്ങള്‍ പുരോഗമിക്കുന്ന സമയത്താണ് അലന്‍ എന്ന ജര്‍മ്മന്‍ ബിസിനസ് ഏജന്റിനെ ബെന്നി പരിചയപ്പെടുന്നത്. അലന് ബെന്നിയുടെ സമപ്രായമാണ്. ഏറിയാല്‍ മുപ്പത്തിയെട്ടു വയസ്. കുടുംബമായി ദുബായിലാണ് താമസം. അയാള്‍ക്ക് രണ്ടു ഭാര്യമാരുണ്ട്. ഒരുവള്‍ ജര്‍മ്മന്‍കാരി; മറ്റവള്‍ റഷ്യക്കാരി. ജര്‍മ്മന്‍കാരി അമേരിക്കയില്‍ മകന്റെ കൂടെ താമസിക്കുന്നു. റഷ്യക്കാരി ഭാര്യയാണ് ദുബായില്‍ ഒപ്പമുള്ളത്. അവളുടെ പേര് മറീന. ഇരുവര്‍ക്കും ഒരു മകളുണ്ട്; ടിഫാനി.

ബെന്നിയുമായി അലന്‍ നടത്തുന്ന രണ്ടാമത്തെ മീറ്റിങ്ങിനു മറീനയും ടിഫാനിയും കൂടി സന്നിഹിതരായിരുന്നു. ബെന്നി സ്ത്രീവിഷയം മാനസികമായി വിട്ടിരുന്നു എങ്കിലും, ഇടയ്ക്കിടെ ചിലരെ കാണുമ്പൊള്‍ അവന്റെ മനസ് ചഞ്ചലപ്പെടുമായിരുന്നു. പക്ഷെ വേഗം തന്നെ അവന്‍ മനസിനെ വരുതിയിലാക്കും. എന്നാല്‍ അലന്റെ മകള്‍ ടിഫാനിയെ കണ്ടപ്പോള്‍ ബെന്നിയുടെ സകല നിയന്ത്രണങ്ങളും നഷ്ടമായിപ്പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *