ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 33 (ഡിന്നര്‍ പാര്‍ട്ടി – 2)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം –32 

(ഡിന്നര്‍ പാര്‍ട്ടി – 2)

Author: Kambi Master  | Click here to visit my page


മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍  വായിക്കാൻ  ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക


 

 

“എന്താ..എന്ത് പറ്റി മോളെ..”

അജയന്‍ സ്മിതയുടെ പുളച്ചില്‍ കണ്ടു കുഴഞ്ഞ ശബ്ദത്തില്‍ ചോദിച്ചു. ബെന്നിയുടെ ഇടതു ചൂണ്ടുവിരലും നടുവിരലും അവളുടെ യോനിയില്‍ ആയിരുന്നു. അനിയന്ത്രിതമായ കാമാസക്തിയില്‍ സുഖിച്ചു നിന്ന സ്മിത അജയന്റെ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോള്‍ വേഗം അവിടെ നിന്നും മാറി. അവള്‍ കടിയിളകി ബെന്നിയുടെ കണ്ണിലേക്ക് അജയന്‍ കാണാതെ നോക്കിയിട്ട് അജയന്റെ അരികിലെത്തി.

“കാലില്‍ ഉറുമ്പ്‌ കടിച്ചെന്ന് തോന്നുന്നു..” അവള്‍ പറഞ്ഞു.

“ഈ ഉറുമ്പിന്റെ ശല്യം കുറെ കൂടുതലാ ഇവിടെ…”

അജയന്‍ ഒരു കോഴിക്കാല്‍ കടിച്ചു വലിക്കുന്നതിനിടെ പറഞ്ഞു. ബെന്നി ചിരിച്ചുകൊണ്ട് സ്മിതയെ നോക്കി. അവളുടെ യോനിയില്‍ കടത്തിയ വിരല്‍ അവന്‍ അവള്‍ കാണ്‍കെ മൂക്കിനോട് അടുപ്പിച്ചു. അവള്‍ നാണിച്ചു തുടുത്ത് ഒരു പ്ലേറ്റില്‍ ആഹാരം വിളമ്പി അജയന്റെ അരികിലിരുന്നു. മൂവരും നിശബ്ദരായി ആഹാരം കഴിക്കാന്‍ തുടങ്ങി.

“ബെന്നിക്ക് എന്റെ മിസ്സിസ്സിന്റെ കുക്കിംഗ് ഇഷ്ടപ്പെട്ടോ..” അജയന്‍ ഇടയ്ക്ക് ചോദിച്ചു.

“ഉം..നല്ല ടേസ്റ്റ്..” ബെന്നി വിരല്‍ ഊമ്പിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു. സ്മിത ടേബിളിന്റെ അടിയിലൂടെ കാല്‍ നീട്ടി. ബെന്നിയുടെ കാലുകള്‍ അതില്‍ സ്പര്‍ശിച്ചു. ഇരുവരും കാലുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേര്‍ത്ത് അജയന്‍ കാണാതെ പരസ്പരം നോക്കിക്കൊണ്ട് മെല്ലെ കഴിച്ചു. ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോഴുള്ള അവളുടെ ചുണ്ടുകളുടെ ചലനം ബെന്നിയെ കൊതിപ്പിച്ചു.

“ഇവള്‍ക്ക് നന്നായി വയ്ക്കാന്‍ അറിയാം..എന്റെ അമ്മ ഉണ്ടാക്കുന്ന ഫുഡ് വായില്‍ വച്ച് കഴിക്കാന്‍ കൊള്ളില്ല..” അജയന്‍ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

“എന്റെ മിസിസ് ഇത്ര പോരാ..”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *