ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 32 (ഡിന്നര്‍ പാര്‍ട്ടി – 1)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം –32 

(ഡിന്നര്‍ പാര്‍ട്ടി – 1)

Author: Kambi Master  | Click here to visit my page


മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍  വായിക്കാൻ  ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക


 

“സ്ഥലത്തിനു നമ്മള്‍ ഉദ്ദേശിച്ച വില കിട്ടുന്നില്ലല്ലോ അജയാ..ഇനി എന്ത് ചെയ്യും?” ഗള്‍ഫില്‍ നിന്നും അവധിക്കെത്തിയ മരുമകനോട്‌ വാസുദേവന്‍നായര്‍ വിഷണ്ണനായി ചോദിച്ചു.

“നമുക്ക് വേറെ ആരോടെങ്കിലും ഒക്കെ ഒന്ന് പറഞ്ഞു നോക്കാം..അല്ലേടി”

അജയന്‍ അടുത്തിരുന്ന ഭാര്യയോട് പറഞ്ഞു. സ്മിത ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഇരുന്നതേയുള്ളൂ. അജയന്റെ തള്ള കമലമ്മ സ്ത്രീധനത്തിന്റെ ബാക്കി ഉടനെ വേണം എന്ന് വാശിപിടിച്ചത് അവളില്‍ വല്ലാത്ത അനിഷ്ടം ഉണ്ടാക്കിയിരുന്നു. അവര്‍ക്കെതിര് പറയാന്‍ ധൈര്യമില്ലാത്ത അജയനോടും അവള്‍ക്ക് മനസ്സില്‍ ഇഷ്ടക്കേട് ഉടലെടുത്തിരുന്നു.

“അമ്മ ഞാന്‍ പോകുന്നതിനു മുന്‍പ് പണം കിട്ടണം എന്ന് വാശി പിടിക്കുകയാണ്..എന്ത് ചെയ്യാന്‍ പറ്റും”

അജയന്‍ നിസ്സഹായനായി പറഞ്ഞു. സ്മിത മുഖം വീര്‍പ്പിച്ച് അവനെ ഒന്ന് നോക്കിയിട്ട് ഉള്ളിലേക്ക് പോയി. അവളുടെ ഉരുണ്ട നിതംബങ്ങള്‍ ചുരിദാറിന്റെ ഉള്ളില്‍ ഉരുണ്ടു മറിയുന്നത് അജയന്‍ നോക്കി. പെണ്ണ് പഴയത് പോലെയല്ല; കഴിഞ്ഞ തവണ താന്‍ കണ്ടതിനേക്കാള്‍ അവള്‍ കൊഴുത്ത് തുടുത്തിരിക്കുന്നു. പഴയതുപോലെ ഒരു തൃപ്തി അവളില്‍ കാണാനില്ല. തന്റെ ചെയ്ത്തൊന്നും അവള്‍ക്ക് മതിയാകുന്നില്ലെന്നാണ് തോന്നുന്നത്. ഒപ്പം അമ്മയുടെ വൃത്തികെട്ട പെരുമാറ്റവും കൂടിയുണ്ട്. എന്ത് ചെയ്യാം..അവന്‍ നെടുവീര്‍പ്പിട്ടു.

“ആദ്യം വന്ന ആള് മാത്രമാണ് വലിയ കുഴപ്പമില്ലാത്ത വില പറഞ്ഞത്. പക്ഷെ അതിലും അല്പം കൂടി കൂട്ടിക്കിട്ടിയിരുന്നു എങ്കില്‍ അങ്ങ് കൊടുത്തേക്കാമായിരുന്നു..” നായര്‍ ആരോടെന്നില്ലാതെ പറഞ്ഞു.

“എങ്ങനെങ്കിലും കൊച്ചിന്റെ പണം ഇത്തവണ അജയന്‍ പോകുന്നതിനു മുന്‍പ് കൊടുക്കണം..എത്ര നാളാണ് അവള്‍ കുത്തുവാക്കും കേട്ടു ജീവിക്കുന്നത്?” സുശീലാമ്മ തന്റെ തീരുമാനം അറിയിച്ചു. ഉള്ളില്‍ കട്ടിലില്‍ കിടന്നുകൊണ്ട് സ്മിത എല്ലാം ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

“എന്നാല്‍ ആദ്യം വന്നയാളെ കണ്ട് ഒന്നൂടെ സംസാരിച്ചു നോക്കാം അച്ഛാ” അജയന്‍ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *