പ്രണയ വിവാഹം 3

Posted by

പ്രണയ വിവാഹം 3

By : Riyas

സമയം ഉച്ച 1 മണി..നിഷ്ണ മയക്കത്തില് നിന്നും ഉണര്ന്നു…നോക്കുംപോള് താന് ഒരു അന്യ പുരുഷനെ കെട്ടിപിടിച്ച് കിടക്കുന്നു..അവള് കഴിഞ്ഞ നിമിഷങ്ങള് ഒാര്ത്തു..അവള് സണ്ണിച്ചന്റെ അരയിലേക്ക് നോക്കി..അത് വാടിയ പൂ പോലെ കിടക്കുന്നു..നിഷ്ണയിലെ വികാരം വീണ്ടും ഉണര്ന്നു അവളുടെ ശരീരം വീണ്ടും എന്തിനോ വേണ്ടി കൊതിച്ചു..അവള് മല്ലെ താഴേക്ക് നീങ്ങി അയാളുടെ കുണ്ണയില് ഉമ്മ വെച്ചു..പിന്നെ നാവ് കൊണ്ട് അടി മുതല് മൊത്തത്തില് അവള് നക്കി…ശേഷം ആ വാടിയ കുണ്ണ മുഴുവനായും വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു..അയാള് ഉറക്കത്തില് നിന്നും ഉണര്ന്നപ്പോള് തന്റെ സാധനം വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു രസിക്കുന്ന നിഷ്ണയേ ആണ് കണ്ടത്..ആ നിമിഷം തന്നെ അയാളുടെ കുണ്ണ പൂര്ണമായും പൊങ്ങി..അവള്ക്ക് അതൊക്കെ കൗതുകമുള്ള കാഴ്ച ആയിരുന്നു..അവള് അയാളെ നോക്കി ചിരിച്ചു…അയാള് അവളെ മോളെന്ന് വിളിച്ചു…അവള് സണ്ണിച്ചാ എന്ന് തിരിച്ചും വിളിച്ചു..അയാള് പറഞ്ഞു” മോളു തിരിഞ്ഞ് കിടന്ന് ഈംബ് എന്നാലല്ലേ സണ്ണിച്ചന് മോളെ പൂര് കാണാന് പറ്റൂ..”www.kambimaman.net
തിരിഞ്ഞ് കിടന്നാ എനിക്ക് ഈ മുത്തിനെ വായിലാക്കാന് പറ്റൂല സണ്ണിച്ചാ” അവള് കൊഞ്ചി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു..അത് കേട്ട അയാള് പറഞ്ഞു”മോള് എന്റെ മുഖത്ത് മോളുടെ സാധനം വരുന്ന രീതിയില് കിടക്ക്”…അവള് ചോദിച്ചു അത് വേണോ സണ്ണിച്ചാ…?
വേണം എനിക്ക് മോളുടെ അപ്പം തിന്ന് കൊതി തീര്ന്നില്ല..അവള് അനുസരണയുള്ള കുട്ടിയായി തിരിഞ്ഞ് കിടന്നു..ഇപ്പോള് രണ്ട് പേര്ക്കും പരസ്പരം കുടിക്കാം..ഒരാളുടെ വായില് പൂറും ഒരാള്ക്ക് കുണ്ണയും ആണെന്ന് മാത്രം,,,സണ്ണിച്ചന് അവളുടെ പൂര് രോമം വശങ്ങളിലേക്ക് മാറ്റി കൊണ്ട് പൂര് തുളയില് നാവ് ഇട്ട് കുത്തി..അവള് സുഖം കൊണ്ട് വായിലേക്ക് പരമാവതി താഴേക്ക് ആക്കി കൊടുത്തു .ഒപ്പം തന്നെ കുണ്ണ ഐസ്ക്രീം നുണയും പോലെ നുണഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു..ലൈംഗികത്തിന് ഇത്ര സുഖം ഉണ്ട് എന്ന് ഇപ്പഴാ അവള്ക്ക് മനസ്സിലാകുന്നത്…ജവാദിന്റെ അറിവില്ലായ്മ കൊണ്ട് ആകാം എന്നവള് കരുതി..ഇതൊന്നും ഒരു തെറ്റല്ല ഈ സുഖം അനുഭവിക്കാന് ഉള്ളതാണ്..അത് അടുക്കളയില് ഇരുന്നാല് പറ്റില്ല എന്നും അവള് ഓര്ത്തു..ഈ സമയമെല്ലാം നിഷ്ണയും സണ്ണിച്ചനും മല്സരിച്ച് ഈംബുകയായിരുന്നു..പെട്ടെന്ന് സണ്ണിച്ചന് അവളുടെ കുണ്ടി താഴ്ത്തി കുണ്ടിതുളയില് ഒരു മുത്തം കൊടുത്തു..അവള് പറഞ്ഞു ,”അവിടെ വേണ്ട സണ്ണിച്ചാ ചീത്തയാ…”അയാള് അത് കേള്ക്കാതെ കുണ്ടി രണ്ട് വശത്തേക്കും ആക്കി നാവ് കൊണ്ട് നക്കി അവള് ഒന്ന് പിടഞ്ഞു…അതിന് ശേഷം സണ്ണിച്ചന് ഒലിച്ചിറങ്ങിയ എെസ്ക്രീം കുട്ടികള് നക്കുന്ന പോലെ കന്ത് മുതല് കുണ്ടി തുള വരെ നക്കി..അവള് ഈ ലോകത്ത് ഒന്നും അല്ലായിരുന്നു..സണ്ണിച്ചന് കൂതി തുളയില് നാവ് ഇട്ട് കുത്തി ..അവര് എന്റെ സണ്ണിച്ചാ മുത്തേ എന്നെ സുഖിപ്പിച്ച് കൊല്ല് എന്നൊക്കെ കുറുകി..അവര് വൃത്തി കെട്ട സ്ഥലമാണെന്ന് കരുതിയ സ്ഥലത്താ ഇപ്പോള് സണ്ണിച്ചന് സ്വര്ഗം കാണിക്കുന്നത്..പെണ്ണിന്റെ ആവേശം കണ്ടപ്പോള് സണ്ണിച്ചന് ആകെ ഞെട്ടി..ഇവള് കടി കൂടിയ ഇനമാണെന്ന് അയാള് മനസ്സിലാക്കി..
അവളുടെ കന്ത് അയാള് വലിച്ച് ഈംബി കുടിച്ചു..അവള്ക്ക് സ്വര്ഗത്തില് അതികനേരം പിടിച്ച് നില്ക്കാനായില്ല..അവള്ക്ക് വെടി പൊട്ടി..അവള് മതി എന്ന് പറഞ്ഞു..www.kambikuttan.net
അയാളുടെ കുണ്ണ ഈംബല് അവര് നിര്ത്തി തിരിഞ്ഞ് കിടന്ന് സണ്ണിച്ചന്റെ ചുണ്ടുകള് വലിച്ച് കുടിച്ചു..പിന്നെ തന്റെ കുഞ്ഞ് മുലകള് അയാളുടെ വായിലേക്ക് തിരുകി കൊടുത്തു..ഒപ്പം തന്റെ പൂര് കുണ്ണയില് ഇട്ട് ഒരച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു..അയാള് തന്റെ കുണ്ണയില് പിടിച്ച് അവളോട് പൊങ്ങാന് പറഞ്ഞു..അവളുടെ പൂര് തുളയില് കുണ്ണ വെച്ച് ഇരിക്കാന് പറഞ്ഞു..ചെറുതായി വേദനിച്ചെങ്കിലും മുഴുവനായി അത് വിഴുങ്ങി..അവളോട് അടിക്കാന് പറഞ്ഞു..അവരള് ചെറുതായി പൊങ്ങി താഴാന് തുടങ്ങി..സണ്ണിച്ചന് അവളുടെ കുഞ്ഞ് മുലകളെ ഞെരിച്ച് കൊണ്ട് അവളോട് ചോദിച്ചു ,”ജവാദിനെ ഇവിടെ നാളെ തന്നെ ആക്കണോ അതോ അവിടെ ഒരു മാസം നിര്ത്തിയിട്ട് ഇവിടെ ആക്കിയാ മതിയോ..?.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *