ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 19 (സിന്ധു)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 19 (സിന്ധു)

 

അമ്മായിയമ്മ രാവിലെ ഉടുത്തൊരുങ്ങി ദൂരെയുള്ള അനുജത്തിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയപ്പോള്‍ സിന്ധുവിന് നല്ല ആശ്വാസം തോന്നി. തള്ളയെ അവള്‍ക്ക് കണ്ണെടുത്താല്‍ കണ്ടുകൂടാ. അവര്‍ പോയിക്കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ അവള്‍ എഴുന്നേറ്റ് ബാത്ത്റൂമില്‍ കയറി തുണികള്‍ ഉരിഞ്ഞുമാറ്റി കണ്ണാടിയില്‍ നോക്കി. വടിവൊത്ത, സ്വര്‍ണ്ണ നിറമുള്ള തന്റെ ദേഹം കണ്ടപ്പോള്‍ അവള്‍ക്ക് നാണം വന്നു. ശരീരം മൊത്തം എണ്ണ പുരട്ടി തിരുമ്മിയ ശേഷം അവള്‍ ഹെയര്‍ റിമൂവര്‍ ക്രീം എടുത്ത് കക്ഷങ്ങളിലും പൂറ്റിലും പുരട്ടി രോമം കളഞ്ഞു. പിന്നെ വിശാലമായി കുളിച്ച് തോര്‍ത്തി വേഷം മാറി. പാന്റീസ് പാടുപെട്ടാണ് കൊഴുത്ത തുടകളിലൂടെ അവള്‍ വലിച്ചു കയറ്റിയത്. കുളിച്ച് വേഷം മാറി ഇറങ്ങിയ സിന്ധു വാതില്‍ക്കല്‍ ആരോ മുട്ടുന്നത് കേട്ട് ചെന്നു തുറന്നു. അയല്‍വീട്ടിലെ രമചേച്ചി നിറഞ്ഞ ചിരിയോടെ അവളെ നോക്കി.

“ചേച്ചിയോ..വാ ചേച്ചി….ഞാന്‍ കുളിക്കുകയായിരുന്നു” ഈറന്‍ മുടി ഉണങ്ങിയ തോര്‍ത്തില്‍ കെട്ടിവച്ചുകൊണ്ട് സിന്ധു പറഞ്ഞു.

“മോളെ..ഇന്ന് ഞങ്ങളുടെ കല്യാണ വാര്‍ഷികമാ.. നീ ഉച്ചയ്ക്ക് ഞങ്ങളുടെ ഒപ്പം  ചോറുണ്ണാന്‍ വരണം”

രമ പറഞ്ഞു. ഒരു ഇറുകിയ ചുവപ്പ് ചുരിദാര്‍ ധരിച്ച സിന്ധുവിന്റെ വെണ്ണ നിറമുള്ള ശരീരത്തെ ആ നിറം വല്ലാതെ ഉജ്ജ്വലിപ്പിച്ചു. അവളുടെ സൌന്ദര്യത്തില്‍ രമയ്ക്ക് അസൂയ തോന്നുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *