എന്റെ സുഖം Ente sukham

Posted by

എന്റെ സുഖം Ente sukham 

ദേവിക, 30 വയസ്സുള്ള ഒരു വീട്ടമ്മയാണ്. ഭർത്താവ് ബാംഗ്ലൂരിലെ ഒരു ഐ.ടി കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. വീട്ടിൽ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയുടെ കൂടെയാണ് അവളുടെ താമസം. ദേവികയ്ക്ക് കുട്ടികൾ ആയിട്ടില്ല. ദേവിക പി.ജി വരെ പഠിച്ചിട്ടുണ്ട്, ജോലിക്ക് പോകാൻ അവൾക്ക് നല്ല താൽപ്പര്യം ഉണ്ട്. പക്ഷേ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മ ജോലിക്ക് പോകേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞത് കൊണ്ട് അവൾക്ക് അതിനു സാധിച്ചിരുന്നില്ല. ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയുമായി ദേവിക ചെറിയ ഉടക്കിൽ ആയിരുന്നു. ഇടയ്ക്കിടെ ചെറിയ ബഹളങ്ങൾ ഒക്കെ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഭർത്താവിന് അമ്മയെ പേടിയായത് കൊണ്ട് ഒന്നും പറയാറുമില്ല. അങ്ങനെ സങ്കടവും, ദേഷ്യവുമൊക്കെ മനസ്സിൽ അടക്കി മുന്നോട്ടു പോവുകയായിരുന്നുദേവികയുടെ ജീവിതം. ഒരു ഞായറാഴ്ച ദേവികയുടെ ജീവിതത്തിൽ പ്രതീക്ഷിക്കാത്തൊരു സംഭവം നടന്നു. അവളുടെ വീട്ടിൽ ഒരു കള്ളൻ കയറി. മുകളിലെ വാതിൽ തുറന്നാണ് അയാൾ ഉള്ളിൽ കയറിയത്. കള്ളന് ഒരു 50 വയസ്സിനു അടുത്ത് പ്രായംഉണ്ടാകും,അയാളുടെ പേര് രാമു.അയാൾ ആദ്യം ചെന്നത് ദേവികയുടെ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയുടെ റൂമിലേക്കായിരുന്നു.. അവിടെ നിന്ന്സ്വർണ്ണവും, മറ്റു സാധനങ്ങളും എടുത്ത ശേഷം അയാൾ ദേവികയുടെ റൂമിന്റെ അടുത്തെത്തി. റൂമിന്റെ വാതിൽ അവൾ കുറ്റി ഇട്ടിരുന്നില്ല.രാമു അകത്ത് കയറിയതും ബെഡ് ലാമ്പിന്റെ വെളിച്ചത്തിൽ കിടക്കയിൽ ചെരിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന ദേവികയെ കണ്ടു. അയാൾക്ക് പുറം തിരിഞ്ഞാണ് ദേവിക കിടക്കുന്നത്. ഒരു നൈറ്റിയാണ് വേഷം. അവളുടെ വടിവൊത്ത ശരീരത്തിൽ നോക്കി രാമു ചുണ്ടുകൾ നനച്ചു.ഇങ്ങനെ ഒരു ചരക്കിനെ അടുത്ത് കിട്ടിയിട്ട് വെറുതെ വിട്ടു കളയാൻ രാമുവിന് മനസ്സ് വന്നില്ല. അയാൾ ദേവികയുടെ റൂമിന്റെ വാതിൽ കുറ്റിയിട്ടു. രാമു പതുക്കെ ദേവികയുടെ കട്ടിലിൽ അവളുടെ അടുത്തായി ചെന്നിരുന്നു. നൈറ്റിക്കുള്ളിൽവിങ്ങി നിൽക്കുന്ന അവളുടെ വലിയ മുലകളും ചന്തികളും രാമുവിനെ മത്തുപിടിപ്പിച്ചു. രാമു തന്റെ അരയിൽ നിന്നും കത്തി വലിച്ചെടുത്തു.

അടുത്ത പേജിൽ തുടരുന്നു എന്റെ സുഖം Ente sukham kambikadha

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *