അമ്മുവിന്റെ കളി

Posted by

അമ്മുവിന്റെ കളി

 

അമ്മു.. 35 വയസ്സുള്ള വീട്ടമ്മയാണ്.. ഭർത്താവ് അനിൽ ഒരു കോണ്‍ട്രാക്റ്റർ ആണ്. മദ്യപാനത്തിന് അടിമയായിരുന്നു അനിൽ. ദിവസവും വീട്ടില് എത്തി കുടിക്കും. ഇതിനെ ചൊല്ലി അമ്മുവും അനിലും തമ്മിൽ എന്നും ലഹളയാണ്. ഒരു മകൾ ഉണ്ട് അവർക്ക്, ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് പഠിക്കുകയാണ്. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരു ദിവസം അനിൽ ഒരു കൂട്ടുകാരനുമായി വൈകുന്നേരം വീട്ടിലെത്തി. അനിലിന്റെ കമ്പനിയിലെ ഒരു ഡ്രൈവർ ആയിരുന്നു അത്, പേര് ശശി.ആവശ്യത്തിന് മദ്യവുമായാണ് രണ്ടു പേരും വീട്ടിൽ എത്തിയത്. ആദ്യമായാണ്‌ ശശി അനിലിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് വരുന്നത്. അനിൽ അമ്മുവിനെ ശശിയ്ക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തി. അമ്മു ഒന്നും മിണ്ടാതെ നിന്നു.. ശശി അമ്മുവിനെ അടിമുടിയൊന്നു നോക്കി.. ഹോ.. ‘എന്തൊരു ചരക്ക്’ ശശി മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു. നല്ല വെളുത്ത് തടിച്ചു കൊഴുത്ത ശരീരം.. വലിയ മുലകളും, കുണ്ടികളും, തുടുത്ത ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾ. തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ കൂട്ടുകാരൻ തന്നെ കണ്ണുകൾ കൊണ്ട് അളക്കുകയാണ് എന്ന് മനസ്സിലായപ്പോൾ അമ്മു അവിടെ നിന്നും പോയി. സാരിയ്ക്കുള്ളിൽ തുള്ളിൽ കളിക്കുന്ന അവളുടെ കുണ്ടികൾ നോക്കി ശശി ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു.. അനിലിനു മദ്യപാനം തുടങ്ങാനുള്ള തിരക്കായിരുന്നു. പെട്ടെന്ന് തന്നെ അവൻ അതിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പുകൾ തുടങ്ങി. അനിലും ശശിയും കുടിയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞ് അനിൽ അമ്മുവിനോട് അടുക്കളയിൽ ഇരിയ്ക്കുന്ന അച്ചാർ എടുത്ത് വരാൻ പറഞ്ഞു. അനില അച്ചാറും കൊണ്ട് അവരുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു. ശശിയുടെ കണ്ണുകൾ അമ്മുവിൻറെ സാരിക്കിടയിലെക്ക് കയറിപ്പോയി.. അമ്മുവിൻറെ വലിയ പൊക്കിളും, അണിവയറും നന്നായി കാണാനുണ്ട്. ബ്ലൗസിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന വലിയ മുലകൾ.. തന്റെ കൂട്ടുകാരന്റെ ഭാര്യയെ കണ്ട് അനിലിന് കമ്പിയായി.

രണ്ടു പേരും ശരിക്ക് ലഹരിയിലായി.. അനിൽ ശശിയെക്കാൾ കൂടുതൽ കുടിച്ചിരുന്നു. അപ്പോഴാണ്‌ വെള്ളം തീർന്നത്. അനിൽ ഭാര്യയെ വിളിക്കാൻ ഒരുങ്ങുമ്പോൾ ശശി തടഞ്ഞു. താൻ അടുക്കളയിൽ പോയി വെള്ളം എടുക്കാം എന്നും, ഭാര്യയെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കേണ്ട എന്നും അനിലിനോട്‌ അയാള് പറഞ്ഞു. മദ്യ ലഹരിയിൽ അയാൾ തലയാട്ടി. വെള്ളം എടുക്കാനായി അനിൽ അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി. അമ്മു അവിടെ ജോലി ചെയ്യുകയാണ്.. ശശി പതുക്കെ അമ്മുവിൻറെ പിറകിലെത്തി.. എന്നിട്ട് പെട്ടെന്ന് അവളെ കെട്ടിപിടിച്ചു… അമ്മു പെട്ടെന്ന് ഞെട്ടിപ്പോയി.. അത് ശശിയാണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയപ്പോൾ അവൾ കുതറാൻ തുടങ്ങി.. ശശിയുടെ ഇടത്തെ കൈ അവളുടെ സാരിക്കിടയിലൂടെ നഗ്നമായ അവളുടെ വയറിൽ എത്തി.. അമ്മുവിൻറെ വലിയ പൊക്കിൾ ചുഴിയിലും അണിവയറിലും അവന്റെ കൈ പരതി നടന്നു.. ബ്ലൗസിനു മുകളിലൂടെ അമ്മുവിൻറെ വലിയ മുലയിൽ ശശി പിടിച്ചു.. അവളൊന്നു പുളഞ്ഞു.. ശശിയുടെ ബലിഷ്ഠമായ കൈകൾ അവളുടെ മുലയെ കാശാക്കാൻ തുടങ്ങി.. തന്നെ വിട്ടില്ലെങ്കിൽ ഭർത്താവിനെ വിളിക്കും എന്ന് അമ്മു പറഞ്ഞു. ശശി അവളെ വിട്ടു.. പാത്രത്തിൽ വെള്ളമെടുത്ത് അയാൾ തിരിച്ചു നടന്നു.. അമ്മു വല്ലാത്ത ഒരു അവസ്ഥയിൽ ആയിരുന്നു. ശശിയുടെ സ്പർശനം അവളെ വികാരവതിയാക്കിയിരുന്നു. ഭർത്താവിനോടുള്ള ദേഷ്യവും, മനസ്സിൽ അടക്കി വെച്ചിരിക്കുന്ന വികാരങ്ങളും അമ്മുവിൻറെ മനസ്സിൽ പൊങ്ങി വന്നു. തന്റെ തുടയിടുക്കിൽ ഒരു തരിപ്പ് അനുഭവപ്പെടുന്നത് അവൾ മനസ്സിലാക്കി. അവൾ പതിയെ ഹാളിലേക്ക് നോക്കി.. അനിലിന് തീരെ ബോധം ഇല്ലായിരുന്നു.. അവൾ പതുക്കെ റൂമിലേക്ക് നടന്നു..

റൂമിന്റെ വാതിലിന്റെ അടുത്ത് നിന്ന് അവൾ ശശിയെ ഒന്ന് നോക്കി.. അവൻ അവളെ നോക്കി ചുണ്ടുകൾ കടിക്കുകയായിരുന്നു. റൂമിന്റെ വാതിൽ അടക്കാതെ അവൾ അകത്തേക്ക് കയറിപ്പോയി. ഹാളിൽ ഇരുന്നു കൊണ്ട് ശശിയ്ക്ക് റൂമിനുള്ളിൽ തനിക്ക് പുറം തിരിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന അമ്മുവിനെ നന്നായി കാണാമായിരുന്നു. അമ്മു പതുക്കെ തന്റെ സാരി അഴിച്ചുമാറ്റി. ഒരു അടിപാവാടയും ബ്ലൗസും ആയിരുന്നു അവളുടെ വേഷം. വിശ്വസിക്കാൻ സാധിച്ചില്ല.. അയാൾ അനിലിനെ നോക്കി.. അനിലിന് മുഴുവനായി ബോധം പോയിരുന്നു.. ശശിയുടെ ഹൃദയമിടിപ്പ്‌ കൂടാൻ തുടങ്ങി. അമ്മു ബ്ലൗസ് അഴിക്കാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു. നഗ്നമായ അവളുടെ പുറത്ത് വെള്ള ബ്രായുടെ സ്ട്രാപ്പ് ശശിയ്ക്ക് ശരിക്ക് കാണാമായിരുന്നു. അമ്മു പാവാടയുടെ കെട്ടഴിച്ചു.. അത് ഊറി താഴെ വീണു. ശശിയുടെ ശരീരത്തിലൂടെ ഒരു വിറയൽ പാഞ്ഞുപോയി. ഒരു കറുപ്പ് പാന്റീസും ബ്രായുമാണ് അമ്മുവിൻറെ വേഷം. പാന്റീസിൽ പൊതിഞ്ഞിരിക്കുന്ന അവളുടെ വലിയ ചന്തികളിൽ ആയിരുന്നു അവന്റെ നോട്ടം.. അമ്മു ഒരു വെള്ള നൈറ്റി എടുത്തണിഞ്ഞു. ശശിയെ ഒന്ന് നോക്കിയിട്ട് അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു പോയി. ശശി അനിലിനെ നോക്കി.. ആൾ നല്ല ഉറക്കത്തിലാണ്.. അവൻ അനിലിനെ കുലുക്കി വിളിച്ചുനോക്കി.. എഴുന്നേൽക്കുന്നില്ല.. ശശി പതുക്കെ എഴുന്നേറ്റു.. അവൻ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു.. ശശി അമ്മുവിനെ നോക്കി.. അവൾ തല താഴ്ത്തി നിൽക്കുകയാണ്. ശശി പതുക്കെ അവളെ കെട്ടിപിടിച്ചു..

അമ്മുവിൻറെ ചുവന്നു തുടുത്ത ചുണ്ടുകളിൽ ശശി വിരലുകൾ ഓടിച്ചു.. പതുക്കെ അവൻ അമ്മുവിന്റെ ചുണ്ടുകളിൽ ചുംബിച്ചു.. അവൾ കണ്ണുകൾ ഇറുക്കിയടച്ചു. അവൾ മനസ്സിൽ അടക്കി വെച്ചിരുന്ന വികാരങ്ങൾ അണപൊട്ടിയൊഴുകി. എല്ലാം മറന്നുകൊണ്ട് അമ്മു ശശിയെ വരിഞ്ഞു മുറുക്കി.. അയാളുടെ ചുണ്ടുകൾ അവൾ ഈമ്പിവലിക്കാൻ തുടങ്ങി. ശശി നൈറ്റിക്ക് മുകളിലൂടെ അവളുടെ ചന്തികളിൽ പിടിക്കാൻ തുടങ്ങി. തലവഴി ആ നൈറ്റി അവൻ ഊരിമാറ്റി. ബ്രായും പാന്റീസും ധരിച്ച അമ്മുവിനെ ശശി കയ്യുകളിൽ കോരിയെടുത്തു. എന്നിട്ട് അവളുടെ റൂമിലേക്ക് നടക്കാൻ തുടങ്ങി. ഹാളിൽ അനിൽ ബോധമില്ലാതെ കിടന്നുറങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ശശി അമ്മുവിനെ കിടക്കയിലേക്കിട്ടു.. ബ്രായ്ക്ക് മുകളിലൂടെ അവളുടെ വലിയ മുലകളിൽ അവൻ മുഖം ചേർത്തു.. അവൻ ബ്രാ ഊരിമാറ്റി.. അതിൽ നിന്നും പുറത്ത് ചാടിയ വലിയ മുലകൾ കണ്ട് അവൻ വാ പൊളിച്ചുപോയി.. ഒരു നിമിഷം പോലും പാഴാക്കാതെ അവൻ അത് രണ്ടു വായിലിട്ടു നുണയാൻ തുടങ്ങി. മതിയാവോളം ആ മുലകളിൽ അവൻ കളിച്ചു..

അമ്മുവിന്റെ പാന്റീസ് ശശി ഊരിമാറ്റി.. കാട്പിടിച്ചു കിടക്കുന്ന അവളുടെ പൂർതടത്തിലേക്ക് ശശി നോക്കി.. തന്റെ നടുവിരൽ കൊണ്ട് അവളുടെ യോനി ദളത്തിൽ അയാൾ ഉരയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി. സുഖം കൊണ്ട് അമ്മു കിടന്നു പുളഞ്ഞു.. അവളുടെ കാലുകൾ രണ്ടും അകത്തി വെച്ച് ആ ചെപ്പിൽ ശശി മുഖം ചേർത്തു.. അമ്മു ഞെളിപിരി കൊള്ളുകയാണ്. ശശി അവളുടെ പൂർ നക്കി തുടയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി. അമ്മു സ്വർഗ്ഗത്തിൽ ആയിരുന്നു.. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞ് അവൻ തന്റെ വസ്ത്രങ്ങൾ ഒക്കെ ഊരിമാറ്റി. ശശിയുടെ കുട്ടൻ അരക്കെട്ടിൽ കിടന്നു പിടയ്ക്കുകയാണ്.. അമ്മു പതുക്കെ അതിൽ പിടിച്ചു, എന്നിട്ട് കയ്യിലിട്ട് ഇളക്കാൻ തുടങ്ങി.. ശശി കണ്ണുകൾ അടച്ചു.. പതുക്കെ അതിന്റെ അറ്റത്ത് അമ്മു ഉമ്മവെച്ചു… എന്നിട്ട് ആ പെരുംകുണ്ണ അവൾ വായിലിട്ടു.. ആർത്തിയോടെ അവൾ ആ കുണ്ണ ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി.. ശശി തന്റെ സാധനം പതുക്കെ മുന്നോട്ടും പിന്നോട്ടും തല്ലാൻ തുടങ്ങി.. അമ്മുവിന്റെ അണ്ണാക്കിൽ ആ കുണ്ണ ചെന്ന് മുട്ടാൻ തുടങ്ങി. ശശി അമ്മുവിനെ മുട്ടിൽ നിർത്തി എന്നിട്ട് അവളോട് മുന്നോട്ടു കയ്യുകൾ കുത്തി നിൽക്കാൻ പറഞ്ഞു.. അമ്മുവിന്റെ പിന്നിൽ ചെന്ന് ശശി അവളുടെ ചന്തികളിൽ ചുംബിച്ചു.. കാലുകൾ കുറച്ച് കൂടെ അകത്തി വെച്ച് പിന്നിലൂടെ അമ്മുവിന്റെ പൂറിൽ ശശി തന്റെ കുണ്ണ തള്ളിക്കയറ്റി. അമ്മു എന്തൊക്കെയോ പുലമ്പുന്നുണ്ട്.. ശശി അവളുടെ പൂറ്റിൽ പാലഭിഷേകം നടത്തി.. അതുവരെ അനുഭവിക്കാതൊരു സുഖം അമ്മു ശശിയിൽ നിന്നും അനുഭവിച്ചിരുന്നു.. അവൾ തന്റെ ഭർത്താവിനെ എന്ന പോലെ അവനെ കെട്ടിപിടിച്ച് കിടന്നു, സ്നേഹത്തോടെ ചുംബിച്ചു.. പിന്നെ പലപ്പോഴും ശശിയും അമ്മുവും തമ്മിലുള്ള കളിതുടർന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *