മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 8

Posted by

മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ (മീര മേനോന്‍ ) part -8

കുറച്ചു ദിവസം  കൊണ്ട് തന്നെ അമ്മായിക്ക് ആഫ്രിക്കയിലെ താമസം വല്ലാതെ ഇഷ്ടമായി …ആരുടേയും ശല്യം ഇല്ലാതെ എപ്പോള്‍ വേണമെങ്കിലും ഇഷ്ടമുള്ളത് ചെയ്യാം .നല്ല ഭക്ഷണം പോരാത്തതിന് രാത്രിയിലെ മീരയും ആയുള്ള രതിവേഴ്ച്ചകള്‍ .നാട്ടില്‍ ചിലപോഴൊക്കെ തെങ്ങില്‍ നിന്നും ചെത്തി ഇറക്കുന്ന മധുര കള്ള് കുടിച്ചു ശീലിച്ച അവരിപ്പോള്‍ മാര്‍ത്ത കൊടുക്കുന്ന മുന്തിരി വൈനും ,വിസ്കിയും കഴിച്ചു തുടങ്ങി .ആദ്യം കഴികുവാന്‍ വിസമ്മദിച അവര്‍ മീരയുടെ നിര്‍ബന്ധം കൊണ്ട് കഴികുവാന്‍ തുടങ്ങിയത് ..അതിപോള്‍ ഒഴിച്ചുകൂടാന്‍ പറ്റാത്ത ഒന്നായി തീര്‍ന്നിരിക്കുന്നു .
മാര്‍ത്ത നല്‍കുന്ന പ്രത്യേകം തയ്യാരാകിയ പാലും ,സുപ്പും കഴിച്ചു രണ്ടു പേരും നന്നായി തടിച്ചു കൊഴുത്തു .അമ്മായിയുടെ പ്രായാദിക്യം വന്നുതുടങ്ങിയ ചര്‍മ്മം ഇപ്പോള്‍ ഒരു പതിനാറുകാരിയുടെ പോലെ മൃദുവായി തുടങ്ങി ..ഒപ്പം തന്നെ കുച്ചങ്ങളും നിതംബവും വളരെയധികം തുടുതിട്ടുണ്ട് …സ്വര്‍ണ്ണ നിറമാര്‍ന്ന പൊക്കിള്‍ ചുഴി ഒരുതുടം എണ്ണ ഒഴികുവാന്‍ കഴിയുന്നത്ര വിടര്‍ന്നു പരിലസിച്ചു നില്‍കുന്നു ..യോന്നീ ഭിത്തികള്‍ തുടം വച്ചു എപ്പോഴും ഈറന്‍ അണിഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു …കാമാദാഹം മുന്‍പതെതിനേക്കാള്‍ കൂടിയിട്ടുണ്ട് . ഇതുപോലെ തന്നെ ആയിരുന്നു മീരയുടെ അവസ്ഥയും .
തങ്ങള്‍ക്കു വന്ന മാറ്റം എന്തുകൊണ്ടാണ് എന്ന് രണ്ടുപേര്‍ക്കും മനസിലായില്ല ..എല്ലാം ജെറോമിന്‍റെ തന്ദ്രങ്ങള്‍ ആയിരുന്നു കാട്ടു മരുന്നുകള്‍ ചേര്‍ത്ത പാല് കുടിച്ച അവരില്‍ അറിയാതെ തന്നെ കാമദാഹം കൂടി വരിക ആയിരുന്നു …

Read Meera afriayil part 8

Download Meera africayil part 8

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *