വെളിച്ചമുള്ള ഗുഹകൾ [Hot Winter]

Posted by

വെളിച്ചമുള്ള ഗുഹകൾ

Velichamulla Guhakal | Author : Hot Winter


ആമുഖം ________

ഈ കഥയിലെ നായകൻ നിങ്ങളാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ കഥാപാത്രങ്ങളുടെ പേരുകൾ നൽകിയിട്ടില്ല. നിലവിൽ ഈ കഥയിൽ ബൈസെക്ഷ്വൽ , ഇൻസസ്റ്റ് , ഫാൻ്റസ്സി , ഫിക്ഷൻ എന്നീ കാറ്റഗറികൾ ആണ് ഉള്ളത്.

ഇതെൻ്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ്. അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദ്ദേശങ്ങളും ദയവായി അറിയിക്കുക.

ഭാഗം 1 – ആരംഭം

________________

കോരിച്ചൊരിയുന്ന മഴയിൽ ജനാലയിലൂടെ പുറത്തേക്ക് ഞാൻ നോക്കിയിരുന്നു. മഴ തുടങ്ങിയിട്ട് ആഴ്ചകളായി. സൂര്യനെ കാണാൻ കിട്ടുന്നില്ല. അവധിക്കാലം എല്ലാം മഴ കൊണ്ടുപോകും എന്നാണ് തോന്നുന്നത്. വീടിനോട് ചേർന്ന് ഒരു ചെറിയ കാടാണ്. അതിനുള്ളിലുള്ള വെള്ളച്ചാട്ടം നിറഞ്ഞുകവിഞ്ഞു ഒഴുകുന്നു. അതിൻ്റെ ശബ്ദം ഇതുവരെയും കേൾക്കാത്ത അത്ര ശക്തമായിരുന്നു. കുറെ നേരമായി ഞാൻ വെള്ളച്ചാട്ടത്തിന്റെ ശബ്ദവും കേട്ടുകൊണ്ട് കിടക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ട്.

മുറിയിൽ നിന്നും ഞാൻ ഹാളിലേക്ക് നടന്നു. അനിയനും അനിയത്തിയും ടീവി ഇൽ എതോ ഇംഗ്ലീഷ് മൂവി കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു. അനിയത്തിയുടെ മടിയിൽ തല വെച്ച് കിടക്കുകയാണ് അനിയൻ. എന്നേക്കാൾ ഒരു വയസ്സു മാത്രം ഇളയതാണ് രണ്ടാളും. മിനിറ്റുകളുടെ വ്യത്യാസത്തിൽ ജനിച്ച ഇരട്ടകൾ. മുഖം കൊണ്ട് ഐഡന്റിക്കൽ ട്വിൻസ് അല്ലെങ്കിലും സയാമീസ് ഇരട്ടകളെ പോലെ ആണ് രണ്ടാളും. എപ്പോഴും ഒരുമിച്ച്. ആഹാരം കഴിക്കുന്നതും കോളേജിൽ പോവുന്നതും എന്തിന്, അടുത്ത കാലം വരെ ഉറക്കവും ഒരുമിച്ചായിരുന്നു.

അച്ഛനും അമ്മയും ജോലിക്കു പോയിരിക്കുന്നു. രാവിലെ 7 ഇന് പോയാൽ രാത്രി 7 കഴിയും അവർ തിരിച്ചു വരാൻ. അത് വരെയും ഇവരെ നോക്കൽ എന്റെ ചുമതല ആണ്. അനിയനും അനിയത്തിയും വഴക്ക് കൂടാത്തത് കൊണ്ട് എന്റെ പണി എളുപ്പമാണുതാനും.

ഇനിയുള്ളത് ചേച്ചിയാണ്.എന്നെക്കാൾ ഒരു വയസ് മൂത്തത് . അവള് ഇപ്പൊ ജർമനിയിൽ ആണ് . അവിടെ പഠിക്കാൻ പോയിട്ടിപ്പോ 6 മാസം കഴിഞ്ഞു.

ഞാൻ തിരിച്ചു മുറിയിലേക്ക് നടന്നു. ഞങ്ങൾ മൂന്നാൾക്കും ഒരേ മുറി ആണ്. മുറിയുടെ വാതിലിന്റെ ഇടതുഭാഗത്തു ഒരു കട്ടിലിൽ ഞാനും, വലതുഭാഗത്തു ഒരു ബങ്ക് ബെഡിൽ അവർ രണ്ടാളും. മുകളിൽ അനിയനും, താഴെ അനിയത്തിയും. മുൻപ് അവർ ഒരുമിച്ച് കിടന്ന കട്ടിലാണ്. രണ്ടാളെയും മാറ്റി കിടത്താൻ വേണ്ടി കണ്ട ഉപായം ആയിരുന്നു ഈ ഇരുനില കട്ടിൽ. അതെ ഭാഗത്തു തന്നെ അറ്റാച്ചഡ് ബാത്രൂം.