അവധികാലം [Rehan]

Posted by

അവധികാലം Avadhikkalam | Author : Rehan


ഒരു മാസത്തെ ലീവിന് ഞാൻ നാട്ടിൽ വന്നു .ഭാര്യ ദിവ്യ സ്കൂൾ ടീച്ചർ ആണ് . സ്കൂൾ തൃശൂർ ആയതിനാൽ അവളുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് ആണ് ജോലിക്കു പോകുന്നത് .ഒരു വർഷത്തെ കാത്തിരിപ്പിന് ശേഷം ആണ് ലീവ് തരപ്പെടുന്നത് .അങ്ങനെ ഞാൻ വന്നതിനു പിറ്റേദിവസം തന്നെ അവളുടെ വീട്ടിലേക്കു ബസ് കയറി .അവരുടെ വീട്ടിൽ ആണേൽ താഴെ ഒരു ഹാൾ ,ബെഡ്‌റൂം ,കിച്ചൻ പിന്നെ മുകളിൽ ആണേൽ ഒരു റൂം അതിൽ അളിയനും ഭാര്യയും ആണ് കിടക്കുന്നത് .

 

അങ്ങനെ ഞാൻ താഴത്തെ റൂമിൽ പോയ്‌ ഡ്രസ്സ് മാറ്റി .കൊണ്ട് വന്ന ചോക്ലേറ്റ് അളിയന്റെ പിള്ളേര് കൊടുത്തു . അപ്പോളേക്കും ദിവ്യ സ്‌കൂൾ കഴിഞ്ഞു എത്തിയിരുന്നു .കുറെ കാലത്തിനു ശേഷം കാണുക അല്ലെ ആരും കാണാതെ അവളെ വാരിപ്പുണർന്നു .അവൾ വേഗം ഒഴിഞ്ഞു മാറി പിള്ളേര് ഉണ്ട് രാത്രി ആകട്ടെ .അങ്ങനെ രാത്രി അകാൻ അയി വെയിറ്റ് ചെയ്യുകയാണ് സമയം ആണേൽ പോകുന്നതും ഇല്ല .

 

 

ദിവ്യ അപ്പോളേക്കും കുളിച്ചു ഒരു ടർക്കി അവളുടെ ആ വലിയ മുലക്ക് മുകളിൽ കെട്ടി വച്ച് വന്നു .എനിക്ക് അത് കണ്ടിട്ട് കണ്ട്രോൾ ചെയാൻ പറ്റാതെ വാരി പുണർന്നു …..അവളുടെ ടർക്കിക്കു ഇടയിലൂടെ കൈ കടത്തി അവളുടെ പൂങ്കാവനത്തിൽ ഞാൻ മസ്സാജ് ചെയ്തു .എൻ്റെ കുണ്ണ ആണേൽ ഒരു വര്ഷത്തെ ഇടവേളക്കു ശേഷം ആദ്യം ആയാണ് ഇങ്ങനെ കുലപ്പിക്കുന്നത് ..

ആ റൂമിനു ഡോർ വച്ചിട്ടില്ല അത് കൊണ്ട് കൂടുതൽ ഒന്നും ചെയ്യാനും പറ്റുന്നില്ല …ഞാൻ കൊണ്ട് വന്ന ലൈറ്റ് നീല നൈറ്റി എടുത്തു ഇട്ടു ബ്രാ ഇടാൻ ഞാൻ സമ്മതിച്ചില്ല കാരണം എന്തായാലും രാത്രിയിൽ അതൊന്നും ഊരാൻ പോലും ടൈം ഉണ്ടാവില്ല .അങ്ങനെ പാവാടയും ഷെഡ്‌ഡിയും ഇടാതെ അവൾ കിച്ചൺ പോയ്‌ അമ്മക്ക് ഒപ്പം ഫുഡ് ഉണ്ടാക്കാൻ ആയിട്ടു .