ഉമ്മയും കഴപ്പും [ഫയാസ്]

Posted by

ഉമ്മയും കഴപ്പും

Ummayum Kazhappum | Author : Fayaz


 

എന്റെ പേര് ഫവാസ് ഇത് എന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്നതും ഇപ്പോളും തുടരുന്നതും ആയ എന്റെ അനുഭവങ്ങളാണ്.

എവിടെ തുടങ്ങണം എങ്ങനെ തുടങ്ങണം എന്ന് എനിക്ക് ഒരു പിടിയും ഇല്ല. എന്തായാലും എന്നെ പറ്റി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് തുടങ്ങാം, 22 തികഞ്ഞ ഒരു പാവം പയ്യൻ. കാണാനും വല്യ മോശമല്ല. മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ പൊന്നാനിക്ക് അടുത്താണ് വീട്. വിട്ടിൽ ഇപ്പോൾ ഞാനും ഉമ്മയും അനിയത്തിയും മാത്രമേ ഉള്ളു. ഉമ്മയുടെ പേര് സുബൈദ 42 വയസ്സ്, 5 നേരം നിസ്കാരവും നോമ്പും പ്രാർത്ഥനയും ഒക്കെയായി നടക്കുന്ന നല്ല ഒരു വിട്ടമ്മ.

അനിയത്തി ശിഫ 19 വയസ്സ് അവൾ കോളേജിൽ പഠിക്കുന്നു. ഇവരെ കൂടാതെ ഇക്കയും ഉപ്പയും ഉണ്ട്. അവർ ദുബൈയിൽ ആണ്. ഉപ്പ മജീദ് 52 വയസ്സ്, ദുബായിൽ എന്തോ വല്യ ബിസിനസ് ഒക്കെയാണ് പുള്ളിക്ക്. ഇക്ക ഫയാസ് 26 ഉപ്പയുടെ കൂടെ ബിസിനസ് തന്നെ. സാമ്പത്തികമായി വളരെ നല്ലനിലയിൽ ആണ് ഞങ്ങളുടെ കുടുംബം.

കുത്ത് കാണലും, കമ്പികഥ വായിച്ചു വാണമടി ഇതൊക്കെ ഉണ്ടേലും ഇതുവരെ ആരെയും പണ്ണാൻ ഉള്ള അവസരം എനിക്ക് കിട്ടിയിട്ടില്ല.

അമ്മയും മോനും കഥകൾ ഒക്കെ വായിക്കും എങ്കിലും എന്റെ ഉമ്മയെ അങ്ങനെ ഞാൻ ഒരിക്കലും കണ്ടിരുന്നില്ല കാരണം കണ്ടാലും ഒരിക്കലും ഉമ്മയെ കളിക്കാൻ പോയിട്ട് ആ പഞ്ഞികേട്ട് പോലെ ഉള്ള ശരീരം ഒന്ന് കാണാൻ പോലും കിട്ടില്ല എന്ന് അറിയാമായിരുന്നു.

എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും ഉമ്മ ഒരു കിടിലൻ ചരക്കു തന്നെ ആണ്.നല്ല വെളുത്ത നിറവും, ഇറച്ചിയും മീനും ഒക്കെ കഴിച്ച് നെയ് മുറ്റിയ ശരീരവും ആണ് ഉമ്മാക്ക്. വലിയ മുലകളും നടക്കുമ്പോൾ കേറി ഇറങ്ങുന്ന വലിയ കുണ്ടിയും, സുറുമ ഇട്ട് കറപ്പിച്ച കണ്ണുകളും, റോസ് നിറത്തിൽ ഉള്ള ചുണ്ടുകളും, ചിരിക്കുന്ന നേരം കവിളിൽ തെളിയുന്ന നുണക്കുഴിയും മൊത്തത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ ഒരു മലപ്പുറം ഉമ്മച്ചി പൂറി തന്നെ. പുറത്ത് പോവുമ്പോൾ ഫർദയാണ് ഉമ്മയുടെ വേഷം,