ഉമ്മയും അമ്മായിയും ഞാനും 4 [Hafiz Rehman]

Posted by

ഉമ്മയും അമ്മായിയും ഞാനും 4

Ummayum Aniyathiyum Njaanum Part 4 | Author : Hafiz Rehman

[ Previous part ] [ www.kambistories.com ]


 

 

ഈ കഥ തികച്ചും ഫാന്റസി മൂഡിൽ ഉള്ളതാണ്,ആ രീതിയിൽ മാത്രം കാണുക, ലൈക്സ് ഇടുന്നവർ കഴിയുന്നപോലെ കമന്റ് ചെയ്യാനും ശ്രെമിക്കുക. അടുത്ത പാർട്ടുകൾ കമന്റ്‌ അനുസരിച് എഴുതുന്നതാണ് പാർട്ട്‌ 4 ഉമ്മ എന്നോട് വല്യുപ്പ കഴ്ഞ്ഞ ദിവസം കിടന്ന കട്ടിലിൽ പോയി കിടക്കാൻ പറഞ്ഞു.ആ ബെഡ്ഷീറ്റ് കഴുകനെടുക്കാൻ ഉള്ളോണ്ട് ബാമോ എണ്ണയോ ഇട്ട് തിരുമ്മിയാലും കുഴപ്പമില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു ഞാൻ പോയി ബെഡിലേക്കങ്ങ് മലർന്നു കിടന്നു. ഞാനങ്ങനെ തലയിണ ഒക്കെ അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്ത് എന്റെ ഫോണിൽ വെറുതെ നോക്കി കിടന്നു.

അപ്പോഴേക്കും ഉമ്മ വന്നു. ടേബിളിൽ നിന്ന് ബാം എടുത്ത് കട്ടിലിന്റെ സൈഡിലൂടെ വന്നു എന്റെ ഇടതു കാലിനടുത്തിരുന്നു.മുണ്ട് ഞാൻ പതിയെ കൈ കൊണ്ട് നീക്കി കൊടുത്തപ്പോ മുട്ടിനു താഴേക്ക് തിരുമ്മി തുടങ്ങി. പക്ഷെ ഇടത് വശത്തു ചുവരിനടുത് ആയത്കൊണ്ട് ഉമ്മാക്ക് ഇരിക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ട് ആയിരുന്നു.ചെറിയ കട്ടിലും ബെഡ്ഡും ആയത്കൊണ്ട് ഉമ്മാക്ക് ഇരിപ്പ് അത്ര സുഖം ആവുന്നില്ലായിരുന്നു. സാരിയും ഇടുപ്പിൽ കുത്തി മുടിയും കെട്ടി ഇരിക്കുന്ന ഉമ്മയെ ശെരിക്ക് കാണാൻ എനിക്കും കഴിയുന്നില്ലായിരുന്നു.

ഉമ്മ പറ്റുന്നപോലെ ഇരുന്നു തിരുമ്മുന്നുണ്ട്. ഇടക്ക് അരയിലേക്ക് കണ്ണ് നീളുന്നുമുണ്ട്. പക്ഷെ എന്നെ മൂഡാക്കുന്ന സീൻ ഇല്ലാത്തോണ്ട് കുണ്ണ നോർമൽ ആയി കിടക്കുവാണ്. ഉമ്മക്കും കുറച്ചു നേരത്തെ തിരുമ്മലിൽ മടുപ്പ് പോലെ തോന്നി തുടങ്ങിയെന്നു മനസിലായി.അപ്പോഴാണ് എനിക്കൊരു ഐഡിയ തോന്നിയത്. ഉമ്മാക്ക് അവിടെ ഇരിക്കാൻ പാടാണേൽ ഞാൻ കാൽ സൈഡിലേക് വെക്കാം നടുക്കായിട്ടിരിക്ക്. അപ്പോ ഇരുത്തം റെഡിയാവും. ഉമ്മ മനസില്ലമനസോടെ നടക്കിലേക്കിരുന്നു. ഇപ്പോ ഉമ്മയുടെ സൈഡ് വ്യൂ അടിപൊളിയായി എനിക്ക് കാണാം.മുലയും സാരീ കൊണ്ട് മറച്ച ആ ഇടുപ്പും കണ്ട് എനിക്ക് വീണ്ടും മൂഡ് ആവാൻ തുടങ്ങി.