വീണ ടീച്ചർ [Kamabhranthan]

Posted by

വീണ ടീച്ചർ

Veena Teacher | Author : Kamabhranthan


സിറ്റിയിൽ ഓണമായതുകൊണ്ട് തന്നെ നല്ല തിരക്ക് ഒരു വിധം സാധനങ്ങളൊക്കെ വാങ്ങിച്ചു കാറിന്റെ അടുക്കലേക്ക് എത്തിയപ്പോൾ പിറകിൽ നിന്ന് ഒരു വിളി വിവേകേ… കേട്ടുമറന്ന ഏതോ ഒരു ശബ്ദം പോലെ ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നോക്കി എന്റെ പഴയ ഒരു ടീച്ചർ ആയിരുന്നു അത് വീണ ടീച്ചർ ടീച്ചർ ചോദിച്ചു മോനെ സുഖമല്ലേടാ ഞാൻ: ആ സുഖം ടീച്ചക്കോ, പിന്നെയുള്ള കുശലാന്വേഷണങ്ങൾക്കിടയിൽ രണ്ടു പേരുടെ മനസിലും നിറഞ്ഞ ഓർമ്മകൾക്ക് ഇപ്പോൾ 5 വർഷത്തെ പഴക്കം ഉണ്ട്.

 

പണ്ട് +2 വിനു പഠിക്കുന്ന കാലം ഒരു ദിവസം നമ്മുടെ കോമേഴ്‌സ് ന്റെ കമ്പ്യൂട്ടർ ടീച്ചർ മാറി പുതിയ ആൾ വരുന്നു എന്ന് കേട്ടു അതായിരുന്നു വീണ ടീച്ചർ ടീച്ചർക്ക് മുമ്പ് കമ്പ്യൂട്ടർ അപ്ലിക്കേഷൻ നു ഉള്ളത് ഒരു കിളവൻ മൈര് ആയിരുന്നു. അയാൾ പോയ സന്തോഷത്തിലും പുതിയ ടീച്ചറെ കാണാൻ ഉള്ള ആകാംഷയിലും കോമേഴ്‌സ് ബാച്ച് പുതിയ കമ്പ്യൂട്ടർ ടീച്ചറെ കാത്തിരിരുന്നു ആ കാത്തിരിപ്പിനു വിരാമം ഇട്ടുകൊണ്ട് ആ ടീച്ചർ ചരക്ക് വന്നു ടീച്ചർക്ക് ഒരു 37 വയസ്സ് പ്രായം വരും ടീച്ചറുടെ 36 സൈസ് മുലകൾ ബ്ലൗസ് ഇപ്പോൾ പൊട്ടും എന്ന നിലയിൽ ബ്ലൗസ്സിനുള്ളിൽ മുറുകിവലിഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു പിൻ അഴകിനു ചാരുതയേകി പന്ത് പോലെ തള്ളി നിൽക്കുന്ന കുണ്ടി കളും ചുരുണ്ട മുടിയും. ബ്ലൗസ്സിനുള്ളിൽ മുറുകി വിയർത്തു ഒലിക്കുന്ന ടീച്ചറുടെ മുതുകിനും(നെഞ്ചിന്റെ പുറകു ഭാഗം)ഒരു പ്രതേക ഭംഗി ആയിരുന്നു. ഒരു ആണിന്റെ കുണ്ണയെ ഉണർത്താൻ ഉള്ള എല്ലാം ഉള്ള വെളുത്തുകൊഴുത്ത ശരീരം ഉള്ള ഒരു പൂറി.

 

അന്ന് ഫസ്റ്റ് പീരിയഡ് നമ്മക്ക് വീണ ടീച്ചർ ആയിരുന്നു. ടീച്ചർ അന്ന് ഒരു ചുവന്ന സാരി ഒക്കെ ഉടുത്തു ക്ലാസ്സിലേക്ക് വന്നു തോളിൽനിന്ന് മാറിപോയ ബ്ലൗസ് ബ്രാ സ്ട്രാപ് മറയും വിധം വിരൽ കൊണ്ട് കേറ്റി ഇട്ടുകൊണ്ട് ക്ലാസ്സിൽ കയറി എല്ലാവരും ഗുഡ് മോർണിംഗ് പറഞ്ഞു. ടീച്ചറെ ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ എല്ലാരും ഒരു കലിപ്പത്തി ആണെന്ന് മുദ്ര കുത്തിയെങ്കിലും ടീച്ചർ ഒരു പാവമാണെന്നു അവർ സംസാരിച്ചു തുടങ്ങിയപ്പോൾ മനസിലായി കൗണ്ടർ ഒക്കെ അടിച്ചു നമ്മളോട് ഫ്രണ്ട്‌ലി ആയി നിൽക്കുന്ന ഒരു ടീച്ചർ ടീച്ചറുടെ ക്ലാസ്സിൽ ഞാൻ ചിരിച്ചു ഒരു വഴിയായി ആദ്യത്തെ ക്ലാസ്സിൽ തന്നെ ഞാൻ ടീച്ചർ ഉടെ ഫാൻ ആയി എന്ന് തന്നെ പറയാം.