ഓമനയുടെ വെടിപ്പുര 7 [Poker Haji]

Posted by

ഓമനയുടെ വെടിപ്പുര 7

Omanayude Vedippura Part 7 | Author : Poker Haji

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

‘ആന്നോടി ചക്കരെ’
എന്നും പറഞ്ഞു കൊണ്ടു സിന്ധുവിനെ ചേര്‍ത്തു നിറുത്തിയവളുടെ ചന്തിയെ പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു കൊണ്ടു പറഞ്ഞു.
‘വൈകിട്ടാവട്ടെടി മോളെ ഷഡ്ഡീം ബ്രായും ഇടാനും ഊരാനും ഇഷ്ടം പോലെ സമയമുണ്ടു ധൃതി പിടിക്കാതെ കേട്ടൊ’
കാമം ഉള്ളിലൊതുക്കി പതിഞ്ഞ സ്വരത്തില്‍ നാണത്തോടെ അവളൊന്നു മൂളി.

അശോകന്‍ വണ്ടിയില്‍ പോയപ്പോള്‍ ഓമന സാറിന്റെ കൂടെ വണ്ടിയില്‍ കേറി വീട്ടിലേക്കും പോയി.സിന്ധുവാണെങ്കികുറച്ചുപ്പുമാവു കഴിച്ചതിനു ശേഷം ഉച്ചക്കത്തേക്കുള്ളതിന്റെ പണിയിലേക്കു കടന്നു.അപ്പോഴും അവളുടെ മനസ്സില്‍ അച്ചന്റെ രാവിലത്തെ പ്രകടനമായിരുന്നു.അങ്ങനൊരു രസത്തെപ്പറ്റി ഒരുപാടു നാളായിട്ടു ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നതാ.പക്ഷെ ഇന്നുവരെ കിട്ടിയിട്ടില്ല.പണ്ടു ചേട്ടന്റെ കൂട്ടുകാരെ മയക്കി കളിപ്പിച്ചതിനു ശേഷം വെള്ളമടിച്ചു കിടക്കുന്ന ചേട്ടന്റെ വായിലേക്കു സാധനം വരത്തക്ക വിധം കുത്തിയിരുന്നു കൊടുക്കാന്‍ എത്രയൊ തവണ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു.തന്റെ പൂറില്‍ നിന്നും നേരിട്ടു ചേട്ടന്റെ വായിലേക്കു കൂട്ടുകാരുടെ കുണ്ണപ്പാലു ഉറ്റിച്ചു കൊടുക്കാന്‍ കൊതിച്ചിട്ടു നടന്നില്ല.ഇന്നു പക്ഷെ അമ്മയുടെ പൂറില്‍ നിന്നും സാറിന്റെ പാലൂറ്റി കുടിക്കുന്ന കിണ്ണനെ കണ്ടിട്ടു പൂറു വല്ലാതെ കടിക്കുന്നു.

അവള്‍ ഒരു കുസൃതി നിറഞ്ഞ ചിരിയോടെ പൂര്‍ത്തടത്തില്‍ തടവി.മാക്‌സിക്കു പുറത്തു കൂടെ പൂറിന്റെ ചാലിലൊന്നു വലിച്ചകത്തി പിളര്‍ന്ന പൂറിന്റെ ഇതളുകളെ വിരലു കൊണ്ടു ചൊറിഞ്ഞു കൊടുത്തപ്പോള്‍ അവളാകെ കോരിത്തരിച്ചു.പൂറിന്റെ കടി സഹിക്കാവുന്നതിനപ്പുറം ആയപ്പോഴാണു സിന്ധു പച്ചക്കറിയിലെ വഴുതനങ്ങ കണ്ടതു എങ്കിപ്പിന്നെ അതെടുത്തു വെച്ചുകളിക്കാമെന്നു കരുതിയപ്പോഴാണു അവളുടെ മനസ്സില്‍ പുതിയൊരു ആശയം തോന്നിയതു.ഇവിടിപ്പൊ താനും കിണ്ണനും മാത്രമെ ഉള്ളൂ അമ്മേം പോയി സാറും പോയി.

രണ്ടു പേരും തിരിച്ചു വരണമെങ്കി വൈകിട്ടാവും.അത്രേം സമയം വരേയും കിണ്ണനെ ഒറ്റക്കു കിട്ടും താനിവിടെ ഉടുതുണിയില്ലാതെ നടന്നാലും ആരും അറിയില്ല.കിണ്ണനെ കൊണ്ടു തന്റെ മുലയൊക്കെ മസാജെന്നു പറഞ്ഞു കശക്കി ഉടച്ചെടുക്കണം.ആരുടേയും ശല്ല്യമില്ലാത്തതു കൊണ്ടു വേണമെങ്കി മുഴുവനെ കിടന്നു കൊടുക്കാം.തന്റെ നഗ്ന ശരീരം കാണുമ്പൊ കിണ്ണനെന്തേങ്കിലും തോന്നിയാലൊ സംഗതി കോളടിക്കും.മനസ്സില്‍ ഓരോന്നു തീരുമാനിച്ചുറപ്പിച്ചു കൊണ്ടു അവള്‍ അവിടമൊക്കെ കിണ്ണനെ തപ്പി നടന്നു പക്ഷെ എങ്ങും കിണ്ണനെ കണ്ടില്ല.