നാക്ക് പിഴകൊണ്ട് നഷ്ടപ്പെട്ട ഭാര്യ [MMS]

Posted by

നാക്ക് പിഴകൊണ്ട് നഷ്ടപ്പെട്ട ഭാര്യ

Naakku Pizhakondu Nashttapetta Bharya | Author : MMs


 

ഞാൻ അരുൺ.എനിക്ക് അപ്പുറത്തെ വീട്ടിൽ താമസക്കാരുമായി ഉണ്ടായ അനുഭവമാണ് നിങ്ങളോട് പങ്കുവെക്കുന്നത്.ഞങ്ങളുടെ വീടിന്റെ തൊട്ടപ്പുറത്ത് വീട്ടിൽ രവിയേട്ടനും അരുന്ധതി ചേച്ചിയും ആണ് താമസിക്കുന്നത്.അവരുടെ യഥാർത്ഥ സ്ഥലം 15 കിലോമീറ്റർ അപ്പുറത്താണ്.അവര് വീട് വാങ്ങി ഇങ്ങോട്ട് മാറിയിട്ട് അധിക കാലമായിട്ടില്ല.

രവിയേട്ടൻ ഒരു ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു പലചരക്ക് കട ഉടമയാണ്.ഏട്ടൻ കച്ചവട കാര്യത്തിലും മറ്റും ആളുകളെ സംസാരിച്ചു വീഴ്ത്താൻ പ്രത്യേക കഴിവുള്ളവനാ..അത് ഞാൻ നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞു തരേണ്ട കാര്യമില്ല മൂപ്പരുടെ പെരുമാറ്റത്തിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് താനെ മനസ്സിലായിക്കൊള്ളും.മൂപ്പര് എന്നോട് എന്റെ സുഹൃത്തുക്കളോടും എല്ലാം നല്ല ചങ്ങാത്ത ത്തിലാണ് സംസാരം.തടിച്ച് കുടവയർ ചാടിയ പ്രകൃതമാണ്.ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ മൂപ്പരോളം കുടവയർ ചാടിയ മറ്റൊരാളും ഇന്നില്ല.ഞായറാഴ്ചകളിൽ എന്നെയും കൂട്ടി ബൈക്കിലോ കാറിലോ വെറുതെ കറങ്ങി നടക്കും.എനിക്കും അത്ഒരു രസമാണ്.

പഠനം നിർത്തി ജോലിയും കൂലിയും ഇല്ലാതെ നടക്കുന്ന എനിക്ക് മൂപ്പരുടെ കൂടെ കൂടിയാൽ വയറു നിറയെ ഭക്ഷണം വാങ്ങിത്തരും.എന്തുകൊണ്ടും നല്ല കുശാൽ.ഇപ്പോൾ ഞാൻ അല്പം മദ്യപിക്കും എങ്ങനെ കുടിക്കാതിരിക്കും.

രവിയേട്ടൻ കഴിക്കുമ്പോൾ കൂടെയുള്ള എനിക്ക് ക്ലാസ് നീട്ടിയാൽ മാത്രം പോരെ പിന്നെന്തു വേണം.ഇടയ്ക്ക് ഞങ്ങൾ വൈകുന്നേരം കുപ്പിയുമായി പുഴയിലോട്ട് ഇറങ്ങും അവിടെവെച്ച് രണ്ട് പെഗ്ഗ് അടിച്ചു കുറേനേരം സംസാരിച്ചിരിക്കും ഇരുട്ടിയാലുടൻ പുഴയിൽ ഇറങ്ങി മേല് കഴുകി മടങ്ങാറാണ് പതിവ്.മുങ്ങി കുളിച്ചാൽ കുടിച്ചതിന് എന്ത് കാര്യം.അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം കുടിക്കാനും കുളിക്കാനുമായി പുഴയിലോട്ട് ചെന്ന് പതിവ് രീതി തുടർന്നു നേരം ഇരുട്ടിയതോടെ കുളിക്കാനായി ഞങ്ങൾ വെള്ളത്തിലോട്ടിറങ്ങി കുളി ആരംഭിച്ചു.

എന്നെ കൂടെ കൂട്ടി നടക്കുന്നത് എന്തിനാണെന്ന് ഞാൻ അന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞു.കുളിക്കുന്നതിനിടയ്ക്ക് ചേട്ടൻ എൻ്റെ തോർത്തു മുണ്ടിനുള്ളിലോട്ട് കൈകടത്തി കുണ്ണയിൽ പിടുത്തമിട്ടു.ഞാൻ ഞെട്ടിത്തരിച്ചു ചേട്ടനെ നോക്കി.ചേട്ടൻ എന്റെ മുഖത്തുനോക്കി ചെറു പുഞ്ചിരിയോടെ എന്നാ വലിപ്പമാടാ..ഞാനൊന്നും മിണ്ടിയില്ല.കുളികഴിഞ്ഞ് കയറി ഡ്രസ്സ് മാറാൻ നേരം ചേട്ടൻ എന്നെ കൈപിടിച്ച് മുമ്പോട്ടു നടന്നു എന്താ സംഭവം എന്നറിയാതെ ഞാനും അല്പം മാറിചുറ്റും നിന്നും ആരും കാണാത്ത സേഫായ സ്ഥലത്തെത്തിയതും എന്നെ പിടിച്ചു മുത്തം നൽകി ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചൂമ്പി എന്നിൽ വല്ലാത്ത സുഖം അനുഭവപ്പെട്ടു.ചേട്ടൻറെ കുണ്ണ എൻ്റെ കൈകളിലേക്ക് വെച്ചു തന്നു.എന്നെ ചുണ്ടീമ്പൽ തുടർന്നു ഞാൻ മെല്ലെ കൈകൾ ചലിപ്പിച്ചു.